Nyieeee mpooo,
leo nimebahatika kujiself karantini na kale kabinti kazuri kazuri nilikowaambia,
Saaaasa nawaomba mnishauri jamani wakati tukiwa uku na ako kabinti tufanye nini??
wazazi wake wamesafiri na pia wale kaka zake walionifukuza pia hawapo.
Jamani, kuna huyu mtoto maana ni kadogo dogo kwa umri ila kana msambwanda wa haja halafu kazuri zuri sana.
sasa nikakafuata kukataka kawe kangu ka maisha, kaka nitosa.
Nakumbuka siku moja ilikua ijioni nikakavizia road kakienda kwao bana, nikakapa mistari kumbe sikuio kalipanga kanichoreshe...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.