babawatoto23333
Member
- Apr 15, 2020
- 13
- 11
Nyieeee mpooo,
leo nimebahatika kujiself karantini na kale kabinti kazuri kazuri nilikowaambia,
Saaaasa nawaomba mnishauri jamani wakati tukiwa uku na ako kabinti tufanye nini??
wazazi wake wamesafiri na pia wale kaka zake walionifukuza pia hawapo.
leo nimebahatika kujiself karantini na kale kabinti kazuri kazuri nilikowaambia,
Saaaasa nawaomba mnishauri jamani wakati tukiwa uku na ako kabinti tufanye nini??
wazazi wake wamesafiri na pia wale kaka zake walionifukuza pia hawapo.