Recent content by Atubela

  1. Atubela

    Waziri Kalemani fika Kibamba uondoke na Meneja wa TANESCO, tumememchoka

    Medard Kalemani=Shukuru Kawambwa Vyeo vya kupeana mpwa na mjomba
  2. Atubela

    Nimeufurahia utaratibu wa kuwaapisha wateule wa Rais; utaleta heshima na kutodharauliana

    Yaani wewe kweli kiazi Inaonekana umepata akili kipindi cha JPM Nikukumbushe Kipindi unaona hilo tukio ilikuwa hivi Bahada ya Mrisho Gambo na DC wake kumwagwa na Idd Kimantha kuteuliwa kuwa mkuu wa mkoa na Kihongosi kuteuliwa mkuu wa wilaya Mkuu wa mkoa alipomaliza kula kiapo kwa rais ndio nae...
  3. Atubela

    TANESCO tuambieni nini kinaendelea huko Mbeya maana umeme kukatika imezidi sasa

    Yaani kama unajibu hoja kirahisi hivi ni bora ungekaa kimya tu Hauwezi kusema"hilo tumelitolea taarifa leo kupitia clouds fm kipindi cha asubuhi" Are you serious? Ni wangapi wamekaa na kuisikiliza hiyo clouds fm? Na tatizo limeikumba nchi karibu yote Au hiyo taarifa mmewapa wanaosikiliza clouds...
  4. Atubela

    LATRA imeanzisha utaratibu wa kukata tiketi kwa njia ya mtandao ambayo si rafiki

    Mbona simple tu Kampuni kama ina mabasi matano wanatoa mawili au moja kwa latra ili abiria wanunue ticket kwenye mfumo Au hata kama bus ni moja unaweza kutoa siti either 5 kwa LATRA ili ziingizwe kwenye mfumo
  5. Atubela

    Richmond case study: Je, Waziri Mkuu Majaliwa atavuka kikwazo cha Lowassa kwa ma-V 8 haya?

    Kuna utofauti kati ya waziri mkuu na ofisi ya waziri mkuu Kama haya yameidhinishwa na waziri mkuu hapo sawa Kassim Majaliwa inamhusu moja kwa moja Kama yameidhinishwa chini ya ofisi ya waziri mkuu hapo wa kuwajibishwa ni watendaji wahusika, Pamoja ya kuwa ni watia sign walivyoona mkwanja huo ni...
  6. Atubela

    Mkurugenzi wa Manispaa ya Temeke aache kutisha na kufedhehesha Waandishi wa Habari

    Kusema kweli yule dogo mhandishi wa habari alitakiwa kwanza awasiliane na mkuu wake wa kitengo Kule ofisini kwake ndio wangemtafuta mkurugenzi Shida ya dogo kakurupuka kumpigia mkurugenzi wakati bado hadhi yake ndogo Ushasikia wapi akina Abdallah Mwaipaya wamejibiwa mbovu Hapo ilikuwa...
  7. Atubela

    Zaburi tuliyosomeshwa na Halima Mdee hai-support kabisa

    Ulivyoona jina Halima ukajua ni muislam? Jina sio dini Kalagabaho
  8. Atubela

    Kupanda ghafla kwa bei ya saruji

    Machinga anajulikana Kama mfanyabiashara ndogo ndogo, either kwa kutembeza mtaani au kukaa sehemu moja Huyo unaemdhamilia hapo ni mkuli au mbeba mizigo
  9. Atubela

    Kampuni gani bora za mabasi Dar kwenda Mwanza?

    Ninekusaidia mtoa mada mie nipo njiani kila siku nayajua vizuri magari ya njia ya dar to mwanza
  10. Atubela

    Kampuni gani bora za mabasi Dar kwenda Mwanza?

    Mkuu habari Kama bado haujapata muafaka nakushauri na mie "Panda Ally's star hautajuta sema unatakiwa uwahi kukata ticket mapema zaidi maana hizo bus zinapendwa na wafanyabiashara" Zikitoka Dar to mwanza zinaanza zenyewe na kutoka Mwanza kuja Dar hivyo hivyo Ukikosa tafuta Tungi's
  11. Atubela

    Kahama-Dar Bus route

    Ally's bado anawakimbiza kanda ya ziwa Mwanza Dar kila siku anatoa gari zaid ya 3 na muda huu navyoandika kama unahitaji ticket ya kesho zimejaa
  12. Atubela

    Kumbe hata Vigogo wa Serikali ya CCM wanafuatilia harakati za Tundu Lissu

    Ushamuharibia kibarua mwenzio Ovyoooooo
  13. Atubela

    Uchaguzi 2020 VIDEO: Wachambuzi wa siasa Kenya washangazwa na muundo wa uchaguzi wa Tanzania, wasema walitoka huko kitambo sana

    Hakuna kitu kama hichoJJuzi ulisikia mkwaruzano baina ya mahakama kuu na bunge Mahakama kuu inamtaka rais Kenyatta kulivunjilia mbali bunge la nchi hiyo kwakuwa limeshindwa kutekeleza takwa la kikatiba katika kuweka usawa wa kijinsia na makundi mbali mbali
  14. Atubela

    Hongera Membe, ACT - wengine Salamu kwenu

    Eti "niguse ninuke" matokeo yake kajiozea yeye bila kuguswa Alafu Zitto Kabwe ana akili sana dogo yule Alivyojionea watu kiduchu kwenye uzinduzi wa kampeni Akaona lol hapa nimelamba garasa
  15. Atubela

    Mdahalo mkubwa Kimataifa wa Tundu Lissu na Rais wa Ghana Nana Akufo-Addo

    Ndio hivyo bro kwa tuliyoyaona kwa Saddam Hussein nchini Iraq na kwa muamar Gaddafi nchini Libya Wamewaachia matatizo matupu
Top Bottom