Recent content by Aisy

  1. Aisy

    Karibu tushauriane na kupeana uzoefu wa manunuzi ya chakula kwa ajili ya mwezi mzima

    Sijaelewa, nikiweka kijiko kwenye carrots naendelea kuweka kwenye fridge pamoja na kijiko chake?
  2. Aisy

    Kutoka Singida hadi Dar es Salaam kwa matumaini ya kupata msaada wa elimu

    Pia napishana na mdau aliyesema utafute binti from chuo or underage. My dear hao nao wanaweza kukupa headache Refer wimbo wa Lissa.
  3. Aisy

    Kutoka Singida hadi Dar es Salaam kwa matumaini ya kupata msaada wa elimu

    Pole, Mimi Kwa mawazo yangu, nimeona kwa kweli una kiu ya upendo wa dhati. Ukiangalia trend from parents to majanga unayokutana nayo inaonyesha unahitaji faraja na Ile ukaribu from Babe. Mimi Kwa upande wangu, naomba tu muachie Mungu atakutengenezea Hili akitaka, Kama ilivyokua mwanzo ulilia...
  4. Aisy

    Kutoka Singida hadi Dar es Salaam kwa matumaini ya kupata msaada wa elimu

    Thats the faith Baba...Mungu akutangulie
  5. Aisy

    Kutoka Singida hadi Dar es Salaam kwa matumaini ya kupata msaada wa elimu

    Na kingine Tabora schools walimu wengi ni waaminifu... cheers to Tabora schools by m-warsaw mmoja🥰
  6. Aisy

    Kutoka Singida hadi Dar es Salaam kwa matumaini ya kupata msaada wa elimu

    Hapo kwenye mahusiano 🚶🤦 Pole Kaka...Ila maisha yako ni muujiza unaotembea. Kama Mungu alivyokupigania juko nyuma usichoke kumlilia akuonekanie kwenye mahusiano yako. Most of the time, mambo ya mahusiano hua yanatutoaga kwenye reli na kusahau vile Mungu alivyotutendea mwishoni utajikuta...
  7. Aisy

    Anguko la Wema Sepetu

    Wema ni mtu aliyelewa ucelebrity...akikaa hajionei huruma the way she is loosing. Angekua mtu mwingine she could just settle and kupotea kwa muda akija anarudi na mradi wenye akili anapiga pesa. Ila bichwa lake limekalia kuparty na kuigiza. She is not feeling mercy for herself. Useless kabisa
  8. Aisy

    Rais Samia atengua uteuzi wa Albert Chalamila RC Mwanza, Dkt. Batilda ateuliwa kuwa RC Tabora

    Na hilo ndilo nimeliona..fonts inaumiza macho kiasi on my view though
  9. Aisy

    Rais Samia atengua uteuzi wa Albert Chalamila RC Mwanza, Dkt. Batilda ateuliwa kuwa RC Tabora

    Jamani huyo Jafari atumie font Kama za Msigwa, hiyo font hata hainogi
  10. Aisy

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Halafu nyie mnaojifanya ooh sijui subirin mbele Rais sijui atamuweka tena banaa weee tusidiscuss ya huko cha muhimu for now He is no longer DC hayo mengine yakifika tutajua...acheni kujitia utabiri mwingi 🚮🚮
  11. Aisy

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Wameufyataaaa thubutu walete ngebe watu wawasagie kunguni ....🤣🤣
  12. Aisy

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Mama anasoma comments zoteeee KWA furaha hii ya wananchi hawez mrudisha
  13. Aisy

    Rais Samia amsimamisha kazi Ole Sabaya, Mkuu wa Wilaya ya Hai ili kupisha uchunguzi wa tuhuma dhidi yake

    Na ukiona watu wanaofurahia anguko lako Jua una matatizo nadhan huyu ni wa pili watu wanafurahi kabisa from the heart....
Top Bottom