Taarifa hizo ziko mikononi mwa madalali na zikifanya kazi vyema vilio vingine vitakuja mbeleni.Duniani kuna watu hawalali :p :p kazi ni kuchangamsha Dunia tu iende imechangamka
Mfano mdogo tu wakati wewe unafanya kazi sana...Maskini sasa...Mafuta yamepanda bei juzi..vuta picha..na rudi nyuma utaelewa uamninifu wa matajiri..madeal makubwa makubwa na njia za mkato.
Ukiwatoa hawa wanaopiga kelele 90% walete mtaani huku kwenye mizunguko kavu kavu....watatembea nguo mkononi..ukifanikiwa kutoka funga mdomo..elekeza watu kwa jinsi halisi ya kujenga connection na utafutaji usiochosha mwili na roho.
Uzuri wa Dunia yenyewe inazunguka..ila waliomo ndio wanahangaika nayo,,,
Niliwahi ambiwa Mimi na wewe si wa kwanza...in the end who cares?It's you not them?Nani anaumia..wewe si wao.
Changa karata zako vyema..kuna changamoto ukishajiletea hapa Dunia..Jua linaendelea kutoka..Mvua...
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.