Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Habari zenu Mimi ni mgeni katika jukwaa hili Naomba mnipokee Nawapenda!
2 Reactions
17 Replies
1K Views
:):):) mfia dini sent me to tell you that he is thankful to Jf again bcause he is promoted from senior member into expert he says"mpaka ijulikane Mungu wa kweli ni Yupi"[emoji123]
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Mi mgeni.Nimependa sana maneno na ushauri.Nipokeeni tafadhalini.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Namshukuru Mungu, mimi ni mgeni humu, nilijiunga jana baada ya kushawishiwa na ndg zangu wa karibu. Naomba ushirikiano wenu ili tuijenge Tanzania Mama. Ahsante. Kwinogho
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Naitwa Jose Nipo Daslam nafurahia kujiunga humu Kwani niliufahamu tangia mtandao huu Hivyo sasa nimeamua kuomba kujiunga na JF, Nashukuru kujumuika na nyinyi wapendwa.
1 Reactions
21 Replies
2K Views
Habar za saiz Me ni member mpya Nafurah kuw pamoja na nyie katika Jukwaa hili ya jf
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Habari Wanajukwaa Naomba Ushirikiano Wenu Mimi Ni Mgeni Humu Ndani
1 Reactions
10 Replies
1K Views
Hellow am new member here.. i wish you good night.
1 Reactions
27 Replies
3K Views
naombeni mnikaribishe :)
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Hi
hi ★♥
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Hodi mpaka ndani,wadau naomba ushirikiano wenu [emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
0 Reactions
21 Replies
2K Views
Abar ya jion wakubwa me ni mgen naomba mnipokee
1 Reactions
29 Replies
2K Views
Naombeni mapokezi yenu
0 Reactions
15 Replies
1K Views
Hi
I need serious frnds
0 Reactions
4 Replies
637 Views
Mimi in mwanachama mpya katika jukwaa hili.Nimependa na nimefurahi kukutanishwa nanyi katika jukwaa hili.Nataraji mtajifunza/nitajifunza mengi kutoka kwangu/kwenu
0 Reactions
5 Replies
841 Views
Hello JF members🖐 Mgeni wenu mie mnipokee
1 Reactions
20 Replies
2K Views
Mimi ni mgeni humu hivyo naombeni ushirikiano wenu
0 Reactions
9 Replies
1K Views
YAH; UTAMBULISHO. AMANI IWE NANYI WOTE.
1 Reactions
7 Replies
849 Views
Hello an esteemed members of Jamii Forums. Mimi ni mgeni hapa JF. Naombeni ushirikiano wenu sana. Ahsanteni sana.
1 Reactions
5 Replies
869 Views
mie ni mgeni wa kipemba upembani kuleeee kwenye marashi ya karafuu naomba munkaribishe vzury ncije nkarudi kwetu pemba.........
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Back
Top Bottom