Nawashukuru waungwana wawili,Never give up na Katavi kwa kuninyooshea mikono miwili na kunikaribisha JF. Kidogo najisikia kujiamini.Nina swali hata hivyo na sijui kama kwenye safu hii ndo pahala...
Hello everyone, i am glad to have found this forum and i hope i will enjoy it together with all of you guys. I will also be glad to take you around Africa.
Welcome to Eco Cultures Tours & Travel
Baada ya kupigwa suspension na mods kwa kuisema Chadema.
Nimerudi tena hapa jukwaani
Nitasema kweli daima fitina kwangu mwiko.
Where we dare to talk openly-this the best joke
OTIS
Nawaombeni mnikaribishe jamiiforum, ingawa mtandao wenu umeshindwa kuikomboa nch yetu,dunia ya leo mitandao ya leo ndo mkombozi wa nch sio wanasiasa mfano ni moroko na misri, wawawawawawawa naja...