habar ya miangaiko ya kimaisha ya kila siku nasikia JF,JF so leo nimeonabora niingie kwan nimeelezwa nawezatoa dukuduku zangu mbalimbali ambazo zinazunguka jamii kiujumla.
jamani nikaribishen na...
Hi!kwa wote wana JF.
Mi ni member mpya niliyependa kuwa pamoja nanyi ili tuweze peana mawazo na ushauri kwenye shida na raha.Naomba mnipokee wana jamii.one lv.
I am new here. Though newly registered I have been following discussions in this platform for some time and I must commend the level of maturity and sobriety I see in the forum unlike in many...
Hodihodi wana JF idara ya siasa. Nimekuwa nikipita hapa mara kwa mara kujisomea mambo mbalimbali ya kisiasa na sasa nimeamua kujiunga nanyi rasmi ili kushiriki vyema katika mijadala.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.