Vijana kujikwamua katika kupe wa kizazi cha jana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana kujikwamua katika kupe wa kizazi cha jana

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Hansen Nasli, Mar 19, 2012.

  1. H

    Hansen Nasli JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Tulishawahi kufikiri na kutafakuri juu ya misingi ya vijana kujikomboa,sisi kama vijana na kuwa na sauti moja?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,969
    Likes Received: 5,115
    Trophy Points: 280
    nimeamini kuku mgeni hakosi kamba mguuni.....
    karibu jamvini mkuu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,328
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Kabla hatujaanza kujadili hiyo ishu uliyoweka mezani, kwanza upate kinywaji upoze koo. Utakunywa nini?
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    nimecheka mpaka mbavu zinauma! Haaaki ya mungu.
     
  7. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,377
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    hapa ni the home of great thinkers, hivyo unatakiwa kuwa makini kabla hujakurupuka kupost chochote! Hili ni jukwaa la utambulisho tu na si vinginevyo_halafu una hakika gani kama tuliomo humu ni vijana tu? Endelea kufuatilia thread za wengine ktk majukwaa mbalimbali kukusaidia kujua wapi panastahili uzi gani kwa sababu ipi! Pia zisome kwanza sheria za jf vizuri
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,617
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hilo limeshawahi kunijia. Ila nadhani mada hii ingependeza kama ungiweka katika jukwaa la habari na hoja mchanganyiko. By da way karibu sana JF.
     
Loading...