Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
think big
0 Reactions
4 Replies
762 Views
I love my all members and I'm clad that I'm the one of jf members. Thanks
0 Reactions
5 Replies
780 Views
dear kaka chuse pokea salamu kutoka kwa members wa forum ya wazua huko 'ng'ambo' kenya. Ulitutembelea huko na mafujo siku moja ukatualika hapa jamii forum. Mimi nimejisajilisha ili tujadiliane na...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Hello GT, ndio hivyo tena... nimetoka kivingine! Msiniulize why?
0 Reactions
5 Replies
934 Views
hellow
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Jamaan habari?
0 Reactions
4 Replies
779 Views
ciao. wana jamvi am' MOHAMEDI O MOHAMEDI AGE-22YRS HRT:5.12FT WHT:55.20kg WHITE EYE Diller: HOTEL&TOUR :AIDS CANCELING INF :PAINTER/GRAPHER/LOGO DISIGNER lang...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Hi guyz am new here.., tell me something guyz.
0 Reactions
6 Replies
805 Views
Nawasalimu wote na nabisha hodi naomba nifunguliwe
0 Reactions
12 Replies
1K Views
:hand::hand:
0 Reactions
6 Replies
737 Views
Hodi ndugu zangu.ni kijana mwenzenu nami nipo sasa ktk ulimwengu wa jf.
0 Reactions
6 Replies
928 Views
Waungwana ninapenda kuwasalimu, na kuwaomba kukaribishwa nanyi katika jamvi hili, kwa pamoja tuijenge Tanzania yetu. Aksanteni
1 Reactions
4 Replies
1K Views
Ndugu zanguni wake kwa waume wa hapa jf, naomba kukaribia jamvini. nimeshavua viatu nsije nkachafua jamvi.
0 Reactions
3 Replies
722 Views
Naomba nikaribishwe jamvini ili nami niweze kutoa mchango wangu kwa jamii, kupitia jamvi hili. Natanguliza shukrani zangu kwani naamini nitakaribishwa
0 Reactions
3 Replies
685 Views
Ni mtanganyika halisi, nisiku nying nimefatilia na kufurahishwa sana na hoja n.k ndan ya jf, kwasasa nimeamua kuingia rasmi, so na mengi sana ya ukombozi wa nchi hii tutashirikiana n.k, asanteni...
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Nawaomba mnipokee wana jf.
0 Reactions
3 Replies
774 Views
hello frends
0 Reactions
8 Replies
918 Views
Hodi hodi hod
0 Reactions
7 Replies
941 Views
Im new i pad3 .dont touch me utanichafua ..i am a boy. hi wadada wote hapa jamii naomba mnikaribishe niwe mmoja wa jamii yetu
0 Reactions
18 Replies
1K Views
Hello critical thinkers!!! How are you doing
0 Reactions
7 Replies
923 Views
Back
Top Bottom