Kwa kipindi kirefu nimekuwa guest viewer nikifaidi busara na uchambuzi wa kina ndani ya jukwaa hili. Nimeona si vema kuendelea kuwa kimya hivyo nimeamua kujiunga rasmi ili nami niweke mchango...
heti bandugu najamaa kwanza naomba nijitambulishe rasmi nami nimo kundini. halafu nauliza kuna kosa lolote la mtoto wakike kumchana live mwanaume kama anampenda kimapenz?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.