Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Habari zenu wakuu wa Jf. Naomba mnipoke.
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Halow, am shouting from where i am, mambo zenyu bhana? Nipokeeni tafwadhwali...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
<span style="font-family: palatino linotype;"><font size="3">KWA MARA NYINGINE BAADA YA KUKAA KIMYA KWA MUDA NIMEKUJA TENA KAMANDA WA VITA, KAZI YA KUIELIMISHA JAMII KUTOKA KATIKA MAWAZO YA...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Nimefurahi kuwa sehemu yenye majibu ya maswali yangu kwani najihisi ni great thinker kwa nafasi yangu...ahsante
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Habari wapendwa wote. Ni furaha kubwa niliyonayo kuweza kujiunga na jf ili kusogeza gurudumu la maendeleo mbele.Kwaheshma na taadhima jamani naomba niwe mmoja wenu! Asanteni.
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Wakulu mkaya nimepokeeni....!
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Vp humu mie mgen!
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Hello Great Thinkers, JF what a wonderful place to be! Ba always in touch.
0 Reactions
4 Replies
996 Views
An angry Wife said to her husband on phone:"Where the hell are you...?" Husband:Honey,y ou remember that jewelry shop where you saw that diamond necklace and totally fell in love with it and i...
0 Reactions
6 Replies
744 Views
Natumaini mko poa wana jamii forum, Nina furaha kujiunga nanyi kwenye community. Nashukuru sana, Matoo
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Hello JF Members, Let us share and comments on various matters with logical points. Tushirikishane na kutoa maoni yenye msingi kuhusu masuala mbalimbali. Thanks
0 Reactions
18 Replies
1K Views
Habari zenu wote member wa jf
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Nimefurahi kupata wasaha wa kuwa member wa hii familia. Ni matumaini yangu tutashare mengi hapa!
0 Reactions
13 Replies
1K Views
Madaktari tvlieni msiwe na hofu mambo yenu yanashughulikiwa
0 Reactions
7 Replies
916 Views
Hi everybody in the house! I would like to introduce myself as Tinabo Junior. I am a new comer (njuka) to the Jamii Forums community. Its pleasure to be here! Thank you ALL.
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Hodi wanaJF naomba ukaribisho.
0 Reactions
14 Replies
3K Views
Hi
Ndugu wana jf napenda kutoa shukrani za dhati kwenu wote kwa umoja wenu kwa ukombozi mkubwa wa kifikra mlionipatia.Hakika nimejifunza mengi sana kwa takribani kipindi cha miaka 4 nilichokuwa...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
hey am new here wana jamii..tuwe pamoja plz!!thankx all
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Jamani waungwana na waso. Am new member. Me sideki hvyo nipeni Busati niketi
0 Reactions
14 Replies
1K Views
Hey guyz,am new here n glad to be in the home of great thinkers.plz show me around the best sites here.
0 Reactions
6 Replies
882 Views
Back
Top Bottom