Jamani kwa heshima na taadhima naomba mnipokee ndugu yenu, ninahisi kwa kuja hapa nitatua mizigo niliyonayo, naomba mnipokee kwanza, ili nikishakaribishwa ndani niweze kutoa yale yanayonisibu ili...
hi,im new in this forum although my swahili is terrible(im aa kenyan) im happy to be here.mtanisamehe kiswahili yangu sio timamu lakini ningefurahia kuwa mmoja wenu
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.