Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Jamani mimi ni new member katika jukwaa hili, naomba mnikaribishe nipate kujifunza na kupata ma experience kutoka kwenu. Ni hayo tu asanteni.
1 Reactions
11 Replies
1K Views
Hodi wana jamii, Mimi ni kijana mgeni humu, nafurahi kuungana na nyie ili pamoja tuijenge nchi.
0 Reactions
4 Replies
884 Views
Wapendwa naomba kukaribia
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Napenda kukaribishwa humu ndani, nilikua msomaji tu, sasa nipo rasmi, mlio nitangulia, mpoooo?
0 Reactions
7 Replies
910 Views
habari ndugu zangu naomba kukaribishwa nipate ujuzi kutoka kwenu
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Nataka kujua aliyechaguliwa CBG anafanya kazi zip, kama unajua post.
0 Reactions
4 Replies
2K Views
bellow nafurah kujiunga nanyii
0 Reactions
4 Replies
837 Views
ni kama wiki mbili tangu kujiunga na JF hvyo nahitaji support yenu kwn bdo ni new member naamini ushirikiano wenu utafanya nifurahie kuwa JF na bila support yenu ntajihic mpweke sana....#OneLoveJF
0 Reactions
3 Replies
846 Views
Nashukuru kwa kupewa fursa ya kuwa memba wa jukwaa hili makini.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
mtu mpya hapa naomben nafas mim ni fund ujenz na finishing za nyumba. tuwe pamoja
0 Reactions
5 Replies
1K Views
kama kichwa hapo juu kinajieleza cha zaid n kijitambulisha tu.
0 Reactions
4 Replies
933 Views
Habar!jaman mm ni member mpya naomba mnipokee tafadhar
0 Reactions
6 Replies
926 Views
I joined with jamiiforum in 7-7-2015.Xo Iam a new user of this website.
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Habarini wapendwaaa mimi ni mgeni humu
0 Reactions
4 Replies
1K Views
nimekuwa mpitiaji mkubwa sana wa jamii forums kwa takribani miaka 2. Leo nimeamua rasmi kujiunga na hii platform. kwa mara nyingine tena hodi humu.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Habari? wapendwa ninayo furaha kubwa kuingia katika jamii forum natumaini kujifunza mengi kutok akwenu wadau na mimi kile nilichonacho nitajaribu kushirikiana nanyi lengo ni kujengana na kusonga...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
How is it lyk jukwani hapa guys coz its da 1st tym.
1 Reactions
65 Replies
4K Views
Habari wana jf.
0 Reactions
5 Replies
982 Views
Habari wana jamii forum,naombeni mnipokee mimi mgeni humu ndani sio mbaya nikipata na mwenyeji wa kunionyesha mazingira.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Tupeane support wapendwa ninapobisha hodi is me MC Chere. MC pekee ninayemini kuwa akheri umdharau unayemjua kuliko usiyemjua maana ipo siku sura yako utaificha kwenye kiberiti. Na nahisi...
0 Reactions
11 Replies
1K Views
Back
Top Bottom