Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
Nimekuwa nikifuatilia mijadala mbalimbali hapa JF kwa muda mrefu hatimae leo nimekuwa miongoni mwa member naombeni mnipokee kwa mikono miwili
5 Reactions
24 Replies
1K Views
Nikiwa siku kadhaa sijaonekana kwenye huu mtandao wangu pendwa wa jamii forum kutokana na majukumu yangu magumu ya kitaifa na kimataifa,Sasa nimerejea tena hapa jamii forum Kwa energy yangu kubwa...
6 Reactions
11 Replies
930 Views
Hodii hapa. Kalbu ninaipenda, zaidi kutoka kwenu Kwa kupenda, yetu yawe yenu Hodi hodi hapa, mlango nifunguliwe. Be blessed
2 Reactions
5 Replies
729 Views
Habarini jamii forums nipende kujiunga nanyi katika jukwaa hili adhimu kushiriki na kuleta mijadala yenye tija Kwa taifa na jamii Kwa ujumla Ikiwa na lengo la Kulinda Amani mshikamano na umoja...
2 Reactions
5 Replies
726 Views
Habari Wana JF, Mimi ni mgeni,naomba ushirikiano wenu na maoni yenu #JF hatutoki
5 Reactions
5 Replies
600 Views
Hodi humu ndani
2 Reactions
12 Replies
1K Views
Mimi ni mgeni humu ndani naomba kujiunga nanyi.
3 Reactions
9 Replies
715 Views
Habari zenu Ba Ndugu Baada ya Kusoma sana Jamii Forums Bila Kujisajili Hatimaye Nimekuja. Mimi Mgeni Naombeni Mnipokee. Nimevutiwa na Nyuzi Nyingiii Humu, Umughaka, Mshana jr , Mtibeli , Controlla...
3 Reactions
8 Replies
796 Views
Nafuraha kuungana na JF family
4 Reactions
5 Replies
584 Views
Kwa mara ya kwanza naanza kutumia Jamii Forum nikaribishwe
4 Reactions
11 Replies
659 Views
Jamani wakuu mimi ni Mwanachama mpya naomba ushirikiano
3 Reactions
8 Replies
599 Views
Naomba mnipokee Mimi ni mtanzania mwenzenu.
2 Reactions
11 Replies
921 Views
Ni aje wakuu, hii ni post yangu ya kwanza kabisa, ndio kwanza nimeingia hapa. Like yako hapa ni ukaribisho rasmi kwangu. Ahsante
21 Reactions
73 Replies
3K Views
Hello, JF Nimekuwa sehemu ya Familia. Niko tayari kuchangia elimu ya juhudi dhidi ya rushwa na udanganyifu kunufaisha wadau mbali mbali. Karibu
3 Reactions
4 Replies
492 Views
Am new to the forum, kindly invite me in a warmly welcome note... I don't speak and write much Swahili... But 'll try out... Ciaao joh
5 Reactions
17 Replies
1K Views
Habari zenu jamii forum members, aisee nilikuwa nikifuatilia jamii forum Kwa muda mrefu tangia mwaka 2012 , yaani miaka 12 iliyopita, japo am new member here. NIMEJIFUNZA MAMBO MENGI. Na nimeona...
6 Reactions
8 Replies
1K Views
Napenda saaana JamiiForums
2 Reactions
14 Replies
743 Views
WAKUU HESHIMA SANA KWENU: Nimekua msomaji humu jf miaka takribani sita ila now ni mwanachama haiiii..humu ni vile sijasomeka persnlty yangu kwa kuwa sikua rasmi ila character za members na...
1 Reactions
9 Replies
706 Views
Mu hali gani wana JF Nimehamasika kushiriki mijadala pamoja nanyi Nimehamasika kuelimika kupitia JamiiForums Nimehamasika kuheshimu kanuni na sheria za jukwaa Nimehamasika kuwaheshimu nyote...
1 Reactions
3 Replies
392 Views
Hello 👋 naipenda Jamii Forums
1 Reactions
9 Replies
1K Views
Back
Top Bottom