wakuu nahitaji mwenye microsoft office 2007 mwenye nayo plzz anisaidie, au kama unalink ninayoweza kudownload naomba unisaidie, nataka niistal katika kidesktop changu.
Tafadhali naomba mwenye...
Wakuu ni kwenye vyuo vipi au taasisi zipi hapa Tanzania wanatumia Weather Research and Forecasting (WRF) model ukiacha Tanzania Meteorological Agency (TMA)?
Kidogo kuhusu hii model, inapart...
Leo asubuhi rafikizangu wa kijijini wameniambia kua Tanzania inaingia vita na Malawi2013 ndiyo maana serikali ina himiza haraka watu waingie kwenye Digital ili wale wenye uwezo mdogo wasijue mambo...
hiyo simu nashindwa kuangalia video online za youtube,nikijaribu kuwatch video inanipa neno unsupported file,naomba kama kuna maujanja yoyote mnisaidie wakuu nipate uondo,tupo wengi wenye hili tatizo
habari wakuu
laptop yangu nashindwa kuitumia kwa raha kutokana na kua ipo slow kiutendaji na hii sijui inasababishwa na nini
kwamfano nikitaka kufungua program, video nk inachukua kuload.
mara...
Naomba msaada wa kuinstall gmail iliniweze kutumia play store kwan nkitaka kuitumia wanadai account ya gmail
Nankitaka kudownload wananipa messeage yakuitaji gmail account
Moderm yangu ya tGO nli ichakachua,nshaitumia zaidi ya miaka miwili,ila jana imegoma haisomi chochote hata kuonyesha kama imewekwa,hv moderm nazo zinakufa!kama kuna mwenye ujuzi anijuze tafadhali
Wakuu nimeibiwa blackberry yangu bold 9780....bahati mbaya mwizi ameswitch of GPS...nimejaribu kutumia blackberry protect website kuitrack inagoma kwa kuwa gps iko off....je kuna namna nyingine...
hellow guys,!! hizi decoda za zuku, startimes na ting zinaningua saana, i want to abando them, can any one tell me!!
dstv wana free channel ngapi?
gharama yao ya kawaida (minimum) ni ipi na ina...
Habari wanajukwaa,
naomba msaada au kueleweshwa,nilimeuziwa kwa bahati mbaya simu ya galaxy s3 demo unit badala ya mobile phone,inafanya kazi kila kitu kasoro kuwa na slot za chip ambazo...
We are heading the end of the year and its time for evaluation. I would like to share my experience as software developer what I see as the best of this year. I'm not sure how much I'm going to...
Nimekuwa mteja wa star times kwa muda sasa lakini wamechosha na wamekosa ubunifu. wamefikia hata kubadili chanels kwenye vifurushi bila kutoa taarifa. mwenye tetesi au taarifa za king'amuzi cha...