sellonlatbox
Member
- Jul 10, 2012
- 57
- 18
Wakuu ni kwenye vyuo vipi au taasisi zipi hapa Tanzania wanatumia Weather Research and Forecasting (WRF) model ukiacha Tanzania Meteorological Agency (TMA)?
Kidogo kuhusu hii model, inapart kubwa nne (blocks) na block ya nne inahusu uandikaji wa results.
Hivyo basi nimejaribu kuirun kwa eneo la longitude kuanzia 28E-50 E na latitude 14S-4N, tarehe kuanzia 00hr 25/12/2012 hadi 00 hr 26/12/2012 (24hrs), model inaandika taarifa/results (variables/parameters) kwenye file yenye extension(.ctl),na data kwenye file lenye extension (.dat).
Najaribu kuiattach ili tuweze ona kuwa idadi ya variables vars ni 98, na ni tofauti tofauti na ambazo zinaweza kutumika kwa kazi na tafiti tofauti tofauti.
Kidogo kuhusu hii model, inapart kubwa nne (blocks) na block ya nne inahusu uandikaji wa results.
Hivyo basi nimejaribu kuirun kwa eneo la longitude kuanzia 28E-50 E na latitude 14S-4N, tarehe kuanzia 00hr 25/12/2012 hadi 00 hr 26/12/2012 (24hrs), model inaandika taarifa/results (variables/parameters) kwenye file yenye extension(.ctl),na data kwenye file lenye extension (.dat).
Najaribu kuiattach ili tuweze ona kuwa idadi ya variables vars ni 98, na ni tofauti tofauti na ambazo zinaweza kutumika kwa kazi na tafiti tofauti tofauti.