Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Wadau.... Marafiki walioko pande hizo mpooo?
0 Reactions
0 Replies
894 Views
Habari wana Jf, Mim ni mgeni humu lakini naamini maisha hutafutwa popote na mke hutafutwa popote ilimradi kila mtu amkubali mwenzake na kumheshimu na kumthamini katika hali yeyote ya kimaisha...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
Mi huwa nawashangaa sana madada, Nimekupeleka lunch,... nikakupeleka saluni, nikatafuta chumba ili tubenjue ile amri ya 6, wakati tunaibenjua hiyo amri, unadai eti nikufikishe kunako kilele. Mara...
24 Reactions
119 Replies
17K Views
Habari, Wanawake mlioolewa waheshimuni waume zenu, sio urafiki wangu na mumeo ni ticket ya kuniachia nifanye mapenzi na wewe. Wameshafikisha watatu sasa mpaka naanza kuona kale ka msemo ka...
0 Reactions
37 Replies
5K Views
Habarini wana JF nawasalimu kwa jina la MMU, Kwa wale wenzangu tuliotoka kwenye zile zama za mitongozo ya old school, unakuta unamtongoza mwanamke halafu anakwambia "nakuchukulia wewe kama mdogo...
0 Reactions
4 Replies
4K Views
Habari wana jamii, Mimi ni msichana wa miaka 29 naishi Morogoro nafanya kazi katika Taasisi fulani ya fedha nina mchumba ambae tuna mahusiano huu mwaka wa tatu sasa.Tumebarikiwa kupata mtoto...
0 Reactions
62 Replies
10K Views
Natumaini utakuwa umzima wa afya kabisa. Kwa wiki kama nne mfululizo tumekuwa tukiangalia juu ya tatizo la wanawake wengi kukosa hamu ya kushiriki tendo la ndoa. Tumeangalia sababu za tatizo...
0 Reactions
3 Replies
6K Views
Kijana mmoja alikuwa na msichana alivyokuwa kidato cha tano, yule msichana akahama shule, alivyofika form six akapata mwingine palepale shuleni, akamaliza akaenda kwao. Wote wawili akiendelea...
0 Reactions
19 Replies
3K Views
Mimi ni mvulana nina umri wa 22 nahitaji mchumba awe modo na ajiheshimu kama mimi awe na miaki18 - 22. Namba yangu 0752832215 whtsap ipo pia
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Natafuta marafiki wa kuchat. Jinsia zote 0717420081
0 Reactions
0 Replies
786 Views
WAITING FOREVER If you ask me, there's a moment in my life when I was so helpless, just helpless with a little hope and trust in my heart, And here I go, and then something happens...
0 Reactions
40 Replies
5K Views
Ndugu habari zenu, Narejea kwa kasi ya Ajabu baada ya kuwa kimya kwa takribani miezi minne hivi! Mpoo The Boss, masai dada na wengineo.
1 Reactions
7 Replies
1K Views
Wakuu, Huyu binti sijamvalisha hata pete ya uchumba, ingawa tumedumu muda mrefu kidogo, ila siku za hivi karibuni ameacha kuniita ''honey'' na ameanza kuniita eti mume wake. Hii ni sahihi kweli...
0 Reactions
62 Replies
10K Views
1. My son, if you keep spending on a woman and she never asked you if you're saving or investing, and she keeps enjoying the attention, don't marry her. 2. My son, a woman could be a good wife to...
4 Reactions
4 Replies
1K Views
Habari wana wa MMU, Ndugu zangu usije ukampenda mtu kwenye picha kwa maana picha hudanganya sana.Baada ya kujuana na mrembo mmoja kupitia FB nami nikagharamika kumfuata kwao mkoa wa Arusha...
0 Reactions
119 Replies
12K Views
Habari kwenu, Huenda kuna wengine wamechepuka kwa bahati mbaya na wengine kwa kunuwia,Wengine wamechepuka mara baada ya kunyimwa tendo la ndoa kwa muda mrefu, wengine wanachepuka kwa sababu...
0 Reactions
25 Replies
6K Views
Kwa kipindi sasa nimekuwa nikisoma mivurugano inayotokea kwenye mahusiano na jinsi wadau wanavyochangia hoja zao. Katika uchanganuzi ambazo wanaume wamekuwa wakitendwa nimekuwa nikiona wadada/...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Katika hali isiyokua ya kawaida wimbi la wasichana wanaonipenda linaongezeka hususani tangu mwaka jana. tofauti na awali hususani nikiwa masomoni. Hii inanipa wakati mgumu sana kwani hivi karibuni...
2 Reactions
163 Replies
18K Views
The man and 4 Wives There was a rich daladala owner and trader who had 4 wives. He loved the 4th wife the most and adorned her with rich robes and treated her to delicacies. He took great care of...
4 Reactions
14 Replies
1K Views
Wana MMU, salaam Nilioa mwaka 1998,nikiwa huko mkoani kwetu. Wakati huo nilikuwa nafanyabiashara za mazao. Mwaka uliofuata Tar.30/08/1999tulipata mtoto wetu wa kwanza wa kiume. Baada ya kupata...
8 Reactions
47 Replies
8K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…