Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Habari wa Jf, Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 26,natafuta binti aliyetayari kuingia kwenye mahusiano na mimi naomba awe mkristu,umri 18-23,anayejitambua. Aliyetayari ani pm tufahamiane...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Mahusiano yanapovunjika imekuwa ni mara chache mwanaume kumfata mwanamke wawe pamoja labda tu awe amezaa nae na anamfata kwa nia ya kutaka arudi kulea watoto. Lakini haya mambo ya uchumba...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Naitwa James wa Mbezi Beach natafuta mchumba wa kumuoa awe mtanzania na mwenye maadili mazuri awe na umri wa miaka 18-23 cos Mimi ninamiaka 25 na ninafanya kazi Selikalini. Kwa aliye tayari...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Tulioana mwaka 2009 baada ya kukaa kwenye uhusiano kwa miaka 2.Baada ya kupita miaka miwili bila kushika mimba nilimuomba aende kucheki kwamba tatizo ni nini, baada ya vipimo akaniambia kwamba...
1 Reactions
49 Replies
12K Views
Nahitaji mke mwema,awe na umbo kubwa kidogo(mnene wastani) miaka 20-25, elim chuo au f4, mimi nina 30yrs mnene,urefu wastan, kipato changu kwa mwez ni 150 000/tu. bia huwa nakunywa maramojamoja...
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Kwanza umenitesa katika kukutongoza halafu baada ya miezi sita leo unanikubalia lakini kwa kunipa sharti kubwa kuwa ili uamini kuwa ninakupenda basi nikunyonye sehemu yako ya haja kubwa. Nitoe...
4 Reactions
53 Replies
10K Views
It is tough to stay Single in this world where everybody expects you to be with somebody. What they fail to realize is that staying Single is not about having no choice. Rather, it's an...
3 Reactions
11 Replies
1K Views
Mimi natafuta rafiki wa kike wa kuchati naye.Awe na miaka 25 hadi 35.Mimi nina miaka 30 na sibagui dini wala kabila na elimu yangu ni degree moja. Namba zangu ni 0784789817 Asanteni
0 Reactions
1 Replies
1K Views
SWALI: Anko mimi nimempta mpenzi ambaye kusema kweli amenihangaisha sana. Hofu yangu kwa sasa ni kumpoteza naomba uniambie nimfanyie nini ili awe nami maishani. Maana siku hizi wanawake nao...
1 Reactions
7 Replies
2K Views
As you get older, shifts in your appearance may make you more self-conscious and less willing to reveal yourself physically to your partner. That can hamper your love...
1 Reactions
13 Replies
2K Views
Nimekuwa kama samaki kutamani nisivyoviweza,Kama bahati nishapoteza kumbe ujanja kunywa mchuzi wa pweza. Nilianza kumpenda King'asti Paw kanichapia kisa mod. Nikakutana na atoto kisirisiri...
7 Reactions
91 Replies
11K Views
Heshima kwenu wakuuu, Naandika hapa na maumivu ya moyo makubwa sana mke wangu kipenzi yuko Dar es salaam mimi niko mkoani. Leo toka mchana mke wangu kanambia simu yake haina charge umeme...
0 Reactions
130 Replies
21K Views
Jamani wadau nisaidieni ushauri mpenzi wangu(wife to be) ameniambukiza gonorrhea(kisonono). nifanyeje na dalili zake zimeshaonekana kabisa. Naomba ushauri wa tiba na kama ni sahihi kama nikimwacha.
0 Reactions
38 Replies
9K Views
Naitwa james wa mbezi beach natafuta mtoto mzuri niwenae mapenzi yakikorea tuoane , ninaumri wa miaka 25na ninafanya kazi TRA, binti awe mrefu kiasi mwenye miaka 18-23 na mwenye tabia nzuri namba...
0 Reactions
1 Replies
4K Views
Niaje ni vipi humu,ebwana eeh soon na hapo mjini kati Arusha. Nahitaji marafiki huko wa Jinsia yoyote,mimi ni Boy 22yrs. Aliyetayari anicheki 0718388638
0 Reactions
0 Replies
844 Views
Kwa wale wanandoa wapenda michepuko download program hii inaweza kukulindia ndoa yako hasa kwa mke au mume anayependa kupekua hovyo simu yako.Program hii inaitwa NQ VAULT, hii uweza kutunza picha...
3 Reactions
40 Replies
7K Views
Miaka kadhaa huko Uchina, Binti aitwaye Li- Li aliolewa na akaenda kuishi kwao mumewe na mama wa mumewe.Ndani ya muda mfupi Li-Li alijikuta hana maelewano kabisa na mama Mkwe wake. Tabia zao...
1 Reactions
7 Replies
3K Views
Asilimia kubwa ya wanawake, akimaliza kuoga atafanya na mambo mengine madogo madogo ikiwa ni pamoja na kujiswafi papuchini halafu baada ya hapo akitoka lazima asahau chupi bafuni. Ni kwanini mna...
0 Reactions
42 Replies
9K Views
copy & paste BABA NIFUNDISHE KUHUSU WANAWAKE "Nikufundishe nini mwanangu kuhusu wanawake?Baba yako nimezeeka ghafla nikiwa na ufahamumdogo na mwanangu umeshakua kiasi cha kuhitaji elimu hii...
0 Reactions
14 Replies
8K Views
Hivi inawezekana kuwa mke wa rais kutoka chama kingine? Lowasa baada ya kukatwa kahamia Chadema na my wife wake je kubaki CCM asingekubaliwa? Au kusingekuwa na upendo? Mwenye ujuzi karibu
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…