Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Habari wana JF, Naomba msaada kuhusu kozi ya BA in Communication studies soko lake, ajira zake n.k
2 Reactions
8 Replies
842 Views
Tunawaombea mtihani mwema na wenye ufaulu vijana wetu wote wa darasa la 7, wanaoanza mitihani yao kesho.
3 Reactions
5 Replies
799 Views
Habari zenu wakuu, Poleni na majukumu, Moja kwamoja kwenye mada, Kuna bwana mdogo kaniomba ushauri nimsaidie lakini sio mjuzi zaidi nikaona NIVYEMA kuliweka hapa JF. Huyu dogo kasoma diploma ya...
1 Reactions
15 Replies
4K Views
Kuna binti kamaliza form six mwaka huu kaomba chuo kapata vyuo viwili na alikuwa anasoma PCB kapata UDSM na UDOM lakini kozi aliyopata ndo haelewi kozi yenyewe ni Aquaculture vyuo vyote viwili...
7 Reactions
47 Replies
2K Views
Habari wakuu, kwa heshma kubwa naomba, nahitaji muongozo wenu. Nimepata 1: Bachelor of Arts in Economics -Ardhi university 2: Bachelor of Economics and finance -IFM Nilisoma HGE ufaulu wangu ni...
1 Reactions
2 Replies
679 Views
Kwa wanaojua kwani Inawezekana mtu kusoma vyuo viwili kwa mara moja mfano;upo degree chuo x ila unafanya application na kujisali level ya certificate au diploma chuo y
0 Reactions
4 Replies
934 Views
Naombeni, maeneo ambayo mwanafunzi anaesoma bachelor of science in environment management anawezà kufanya field.
3 Reactions
3 Replies
317 Views
Msaada ndugu zangu; Mdogo wangu amesahau username na password aliyotumia katika ku apply chuo naomba mtusaidie ushauri ndugu zangu(chuo ni MUST)
2 Reactions
7 Replies
533 Views
Habari ya jioni.. wanadai msaada ni kozi gani mtu anaweza kusoma Ili apate teuzi ya kuwa Mkaguzi Mashuleni.
3 Reactions
8 Replies
808 Views
Nimepangiwa education pale Kampala lakini nataka kozi ya afya je, nikienda mapema naweza kufanikiwa labda kwa private? Naomba mtu mwenye uhakika hili ndo aweze kunifafanulia vizuri Kama vipi...
2 Reactions
19 Replies
1K Views
Wakuu habarini za jioni, poleni na hekaheka na mihangaiko ya siku.. Samahani naomba wajuzi mniambie je inawezekana kwa mtu aliechaguliwa chuo mfano amechaguliwa TIA campus ya Dar es salaam...
4 Reactions
36 Replies
1K Views
Habari zenu waungwana. Nmeapply kozi ya computer systems and networks katika chuo Cha ardhi kwasababu napendelea sana ujuzi wa maswala ya computer. Je hii kozi inajitegemea, haihusiani na...
4 Reactions
13 Replies
2K Views
Habari, Wakuu nimemaliza Diploma na leo matokeo yametoka ya kuingia Bachelor matokeo yangu ni yafuatayo. Semester ya kwanza nina GPA 3.0 na Supp, Semester ya pili nina GPA 2.4 na Supp, Sasa vipi...
4 Reactions
14 Replies
847 Views
WANAVYUO TUSIISHI KAMA HATUTAHITIMU. Zama zimebadilika sana kiasi kwamba muhitimu wa chuo wa sasa ni kawaida kukaa nyumbani zaidi ya mwaka akisubiria ajira ambapo kipindi cha miaka kadhaa ya...
4 Reactions
3 Replies
519 Views
Moja ya mambo yanayosumbua ni mtu kufatilia upatikanaji wa cheti chake, either cha form four au cha form six. Sasa kuna watu wamesoma mkoa wa tofauti na makazi yao. Mfano, mtu amesoma Dar lakini...
2 Reactions
1 Replies
329 Views
Ni vitu gani vinakwamisha kitabu kusonga mbele ukiwa chuo kikuu mfano UDOM?
4 Reactions
10 Replies
639 Views
Jamani mi nauliza hivi kozi ya Educational Technology inahusiana na nini hasa? Na mtu akisoma hii kozi anakuwa nani au fursa zake zinapatikanaje?
2 Reactions
5 Replies
861 Views
Naomba nikueleze ukweli wako. Kuna aliyekuumiza lakini hukupenda kulia hadharani ili usimfaye awe kumbukumbu za uchugu na majuto kwa sababu ulimpenda sana. Naamini ulimfundisha tafsiri ya...
2 Reactions
1 Replies
260 Views
Uchi Mwili Naomba uniache mimi, Bado nazangu nyingi hamu, Maneno atoa ulimi, Angalau uone yangu elimu, Nafsi Nisikilize wangu mwili, Ni yangu zamu, nafsi, Kusitiri wangu...
1 Reactions
0 Replies
335 Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…