JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Ila ckuiz kuokota mgwanja Ni ishu Sana.Watu ckuiz si rahisi watembee na liquid cash mifukoni mwao, wanatumia E- wallets kuhifadhi hela zao. Ila miaka ya nyuma kdgo ilikuwa rahisi Sana kwa mtu...
1 Reactions
24 Replies
2K Views
Namtafuta ndugu yangu jidu la mabambasi au jidu reli popote ulipo...ukiupata ujumbe huu popote pale nitafute
4 Reactions
12 Replies
2K Views
Habari wadau. Nina wasiwasi hapa Leo usiku nilimpa nakozi paka anakula kuku wangu asubuhi mmiliki wake yu hoi watu wamejaa kwake. Paka nilimzika chooni.
11 Reactions
45 Replies
2K Views
Kutokana na mizunguko yangu mikoa kadhaa hapa nchini nimebaini mambo ambayo wengi hawayajui. Nianzie morogoro huko nilikuwa club moja inaitwa nyumbani pub.wadada wazuri sana,short time ni elfu...
13 Reactions
284 Replies
84K Views
Huu ni uzi wa kuelezea tu kuhusu mambo local yanayoonekana kuwa yana asilimia flani za ukweli. 1.Ukiwa unaenda safari kumuona mtu njiani ukakutana na mwanamke hakika mtu unaemfuata kumuona...
0 Reactions
8 Replies
617 Views
Masingle tusiwe wapweke Sana,njoon tufarijiane
3 Reactions
140 Replies
6K Views
UTANI WA WATANI [emoji16][emoji23][emoji23] Nasikia kwa Tanzania Wakinga ndo wanaongoza kuwa na majina ya kizungu kama vile: Foton Kyando Garage Tweve Heaven Msigwa Japanese Chando Bed-ford...
21 Reactions
140 Replies
33K Views
Majibu yenu ni Muhimu sana hasa kwa muda huu ambapo Maandalizi ya Derby za Kibaioloji yakiwa yanafanyika Maghettoni na Lodge au hata Kwingineko.
5 Reactions
35 Replies
3K Views
Story ipo hapa https://www.tupohapa.com/markodrupia
2 Reactions
5 Replies
726 Views
Heshima kwenu wakuu. Natumai ndani ya JF tuna watu smart & peace kabisa, sasa ningependa tutambuane please. Kama wewe ni muhuni mwenzetu hebu dondosha signature hapa chini mkuu. Nawasilisha.
4 Reactions
54 Replies
3K Views
Habari wadau. Jana nilivuka Salama mlima wami. Japo niliuma jino Kwa kukanyaga wese bila kutikisika tingo alinisemesha kitu sikumjibu mpaka nilipofika pale jeshini Getini. Nikajipongeza mpaka...
5 Reactions
11 Replies
831 Views
Habari wazee wa Jf. Ndio mara yangu ya kwanza kupeleka mzigo Dar. Nipo karibu na mteremko wa daraja wami natetemeka wazee nikifikiria kupanda ule mlima dua zenu jamani.
10 Reactions
32 Replies
3K Views
Wakuu nipo kwenye bus naelekea Morogoro na nimefika maili moja kwasasa, bus nililopanda ni 2 by 2 na pembeni yangu kuna msichana ananitia mashaka mno namuhisia ni mtu wa tofauti nikimaanisha sio...
9 Reactions
60 Replies
5K Views
Mkeo akiliwa kwa situation zifuatazo lazma umsamehe 1. Azini ili apate chakula Cha watoto,wew ukiwa umefulia 2.Kugongwa mbele yako wakat mmevamiwa na majambazi 3.Akizini kwa lengo la kuokoa...
6 Reactions
54 Replies
3K Views
Habari za asubuhi. Tangu uanze ujana umekula au umekulwa na wangapi? Naanza mwenyewe nimekula wasiozidi 6 mpaka sasa wewe je? Kuwa mkweli hakuna anaekujua.
2 Reactions
30 Replies
2K Views
Tayari tupo msibani huku kwenye jumba la kifalme kama picha niliyopost inavyoonyesha. Muda mchache uliopita alifika mzee wa ukoo na tayari kikao cha wanandugu kinaendelea. Ila jana tayari...
10 Reactions
19 Replies
1K Views
aje mdada mmoja
2 Reactions
6 Replies
644 Views
Kwa miaka 70 sasa lugha ya kiingereza imekuwa ikiitwa kimalkia na waswahili wengi. Je bado kiingereza kitaitwa kimalkia au ki-charles, au ki-mwinyi?
0 Reactions
1 Replies
416 Views
Mapenzi bna! Unaishi na mtu, usiku anaamka kufanya maombi apate mke/ mume. Kumbe yupo single. Ila wewe unadhani ni mwenzio!
1 Reactions
7 Replies
1K Views
Yaani mtu unapita unakuta wanakaa kimya, ilhali walikuwa wanaongea, wanakuangalia tu kama mademu vile. Mnakera sana.
8 Reactions
37 Replies
1K Views
Back
Top Bottom