JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
huyu mwamba anapenda sana kugonga likes za kutosha humu bila kinyongo, mkuu mkwepu jr hebu gonga like kwanza tuendelee kutambua uwepo wako
6 Reactions
6 Replies
660 Views
Nawakimbusha sana katika maisha yako panda mbegu ya upendo maana hujui kesho yako. Usije jifanya Mungu mtu kwa leo halafu kesho yako ikiwa mbaya ukashindwa hata pa kukimbilia. tusijisahau sana.
2 Reactions
2 Replies
636 Views
Kwa chuki iliyo dhahiri kwa CCM kutokea kwa wananchi wa maeneo niliyoyataja hapo juu hakika ni wazi CCM haina chake. Tunduma kwa mfano, ukiitaja CCM na Rais wake kwa wema jiandae kutukanwa ama...
5 Reactions
13 Replies
597 Views
Ungepewa nafasi ya kusoma ngazi ya elimu inayofata katika elimu yako ungesoma nini na kwa nini?
2 Reactions
13 Replies
824 Views
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza hapo juu, yaani nikipata mshahara tu gafla namuona wife anataka kugeuka kuwa ngedere, yaani anabadilika kabisa huwezi amin. Yaani nataman hata kumpeleka...
24 Reactions
50 Replies
3K Views
Nilipokuwa mdogo nilijua duka likifungwa mtu anashusha vitu vyote kwenye shelves anaweka chini. Nilipokuwa mdogo nilijua TV ikiwa inaongea ikatokea umeme umekatika inaendelea palepale ilipoishia...
6 Reactions
33 Replies
2K Views
Ni kichaa tu atakataa! ccm imechukuwa nchi kutoka kwa mkoloni, vitu vyote kuanzia miundombinu, maflyover,mifumo ya umeme, mashule mahospitali, zahanati na madawa, mabohari, mibarabara nchi nzima...
0 Reactions
9 Replies
577 Views
umeota nini? niambie ulichoota nikutafsirie maana ya hiyo ndoto.[emoji5][emoji5]
1 Reactions
59 Replies
2K Views
Miaka 70 kuanzia leo yaani 2110. Sisi Sote tutakuwa makaburini pamoja na jamaa zetu na marafiki zetu. Watu tusiowajua wataishi katika majumba na maeneo yetu. MALI zetu zooote zitamilikiwa na...
10 Reactions
39 Replies
2K Views
Nimekuwa nikijiuliza Sana swali hili kwamba ni nani aliclassify majina haya kiasi ambacho mwanaume akiitwa Rachel au Diana kuwa ni kosa au mwanamke kuitwa juma au Gabriel ni kosa. Au muislam...
1 Reactions
20 Replies
1K Views
Seke seke la kitaa Na bindondora ************ "Yule jamaa katoka sauz ni mgeni kabisa hapa tz , sasa nasikieni karudi na mapuri ya bange kibao" "Sasa sie tunavuta bangi? Akazungumza kwa zarau...
1 Reactions
1 Replies
494 Views
Walipofika wao walikuwa wana Biblia, sisi tulikuwa na ardhi. Wakatuambia tufumbe macho na tusali. Tulipomaliza kusali na kufumbua macho, wao walikuwa na ardhi, sisi tuna Biblia. Wakatuambia...
5 Reactions
7 Replies
665 Views
Hivi eti klabu za Simba, Yanga na Azam ukizipa hadhi ya nchi tatu za East Africa, yaani Kenya, Uganda na Tanzania, klabu ipi itaipa nchi gani. Mimi naanza hivi: Yanga = Kenya Simba = Tanzania...
0 Reactions
3 Replies
694 Views
Hapa nataka kujua watu wenye ushawishi kwenye jukwaa husika ambapo ukienda huko bila kumfahamu huyo basi wewe huenda hujawahi tembelea hilo jukwaa Nianze na majukwaa haya machache ambayo Kwa...
1 Reactions
20 Replies
2K Views
Kwani sisi wanawake mmetuweka kwenye kundi gani? Mnatuonaje yaani? Mbali na kuwazaa, kuwalea mkakua, kwani sisi wanawake mnatuonaje onaje? Mfano mimi wakiniuliza wanaume unawaonaje onaje...
17 Reactions
152 Replies
7K Views
Wanawake wa Dar wana Viwango vyao vya hela: Ukiwa unampa 50,000-90,000 utakuwa unaitwa jina lako tu. Good morning Kelvin, Hello Kelvin how is your day? Good night Kelvin. Ukiwa unampa kati ya...
1 Reactions
3 Replies
551 Views
Naombeni jina, mtoto wa kiume Mkatoliki.
2 Reactions
30 Replies
2K Views
Tafadhali naomba tujulishane mapema maana mwaka huu wenyewe hata siuelewi elewi.
1 Reactions
6 Replies
618 Views
Salam Wakuu, Starehe zangu kubwa ni Kula, kulala, kufanikisha ndoto zangu, family ikifurahi. and last , kula watoto flan hiv walaini wenye shade Hakuna raha kama kula mademu wenye ngongingo or Chura
9 Reactions
145 Replies
10K Views
Back
Top Bottom