Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wakatoliki Songea wawapinga"CDM"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KAUMZA, Mar 5, 2011.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Akina mama waumini wa kanisa Katoliki wilayani Songea waamepinga vitendo vya wanasiasa walafi wa madaraka wanaotaka kuiingiza nchi ktk machafuko. Wameahidi kufunga ili pepo mchafu aweze kupita pembeni. Wanasiasa hawa wanaohubiri machafuko wamejaa pepo mchafu. TO HELL CDM

    Asanteni kina mama. Kwani ktk machafuko wanaaoumia ni akina mama na watoto.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    To hell akina mama wa songea chadema hoyeeeeeee!!!!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hahahaha!!!

    wana umri gani hao wamama?

    au ndo akili za analojia?
     
  4. escober

    escober JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimesikia hiyo taarifa but i dint hear such a thing. COOKED INFO
    YOU SHOULD GO TO HELL FOR SUPPORTING FISADIS
     
  5. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Siwezi shangaa hata kidogo,kwani ulipotaja Songea nikajua ni kule ambapo bado jua halijawaangazia,Poleni kama ni kweli mna harufu ya kauli hiyo.
     
  6. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,832
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ccm wamewapa doti ngapi ngapi za kanga nyie kina mama wa bombi hii nyumbi hii? subirini bajaji za jk.
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Naibu waziri wa michezo na vijana Emmanuel Nchimbi, ndiye alikuwa mgeni wa heshima katika sherehe ya siku ya akina mama duniani. Katika hotuba yake alilaumu maandamano na mikutano inayofanywa na CDM. Amesema kuna pepo mbaya ameibuka nchini Tanzania ambaye amesababisha watu kuwa na mawazo ya kuuwa, hivyo akawaomba akina mama wafunge ili pepo huyo ashindwe.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawa kina mama wanasali jumuia kweli? au ndo wale padri mmoja alitoa mahubiri akasema siku za wikendi nyumba za kulala wageni zinafurika wateja?
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    kumbe songea............................aaaaaaaaaaaagggggggggggggghhhhhhhhh,bado wapo gizani tutapeleka tochi ya taifa(CDM)
     
  10. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ni haKI YAo kutoa mawazo yao na msimamo wao
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Sasa Ulimwengu ni wa Vijana na si wazee na akina mama washapitwa na wakati hawa
     
  12. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumbe habari yenyewe hata haina uzito, ni kiini macho tu maana huenda walitaka kumfurahisha tu huyu Nchimbi.
     
  13. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    bora wangekua TYCS
     
  14. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....waache wapinge maendeleo!!!
     
  15. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa Chadema wameanza kumeguana wenyewe kwa wenyewe. Kigango kimoja kimeshamtosa Parde Slaa.

    Kumbe si kila mtu kipofu. Poleni Chadema.

     
  16. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Inawezekana hawasali jumuia hawa akina mama. Kwani jumuiya mliambiwaje kuhusu siasa za Tanzania(CCM Vs CDM). Maana hapo nilipo-red inaonesha kuna kitu mliambiwa na wao hawakijui. Inawezekana wameasi msimamo mliopewa ktk jumuiya
     
  17. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona ccm na wenyechama hawajatoa tamko kuwa huo ni udini? ahaa aha kwa sababu waliosemwa ni chadema, wangelikuwa ni ccm wamesemwa, tungeambiwa na ccm, uvccm, na wale wengine kuwa wanawake hao wavue rozari na waingie kwenye siasa. zamu hii tutaona mengi
     
  18. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipo Peremiho huko, kanisa kubwa sana na kongwe sana katika tanzania la kikatoliki.

    Siri ya Chadema sasa zinafichuka. Acheni Ukanda, ukabila na udini
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nyie akina mama wa Kingoni fanyeni maendeleo kama wenzenu wa kanda nyingine, sio kila siku mnapewa fulana na ccm basi mnadhani matatizo yenu yatakwisha, mtakuwa masikini wa kutupwa mpaka mwisho, mtaendelea kula Viazi jeshi(Majeko) mangatungu na lidelele(mlenda) mpaka mshangae, agrrrrrrrrrrrrrrrr no wonder watu wakihamishiwa huko kikazi wanaacha kazi kumbe wachawi wa maendeleo ni nyie wenyewe AKINA MAMA WA SONGEA
     
  20. E

    Eunda Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nani kaubiri kushilia kumwagika kwa damu? Inabidi tufatilie kwa kina kinachoongelewa na viongozi wa CDM na si kukurupuka pasipo kuelewa undani wa wanaharakati hawa. Nani asieguswa na hali ngumu ya uchumi inayololikabili taifa letu, Tanzania? Hope ni wachache ambao wanawapuuza watanzania ambao wananufaika na mfumo huu wa kibepari, mfumo kandamizi.
    Walioongea sisi wakina mama wakatoliki bali ni kikundi kidogo cha kinamama walionufaika au kuadiwa msaada na mshikaji aliekuwa mgeni rasmi.
    Poleni sana watanzania na haswa tusiojua haki zetu na mipaka ya kudai haki zetu.
     
Loading...