Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamad Rashid amesahau 1995 - 2000?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MushyNoel, Jan 27, 2011.

  1. M

    MushyNoel Senior Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamad Rashid alikuwa kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni ( bunge la tisa) 2005-2010.Kwa wakati huu wa bunge la kumi ambapo Chadema wamepata uhalali wa kikanuni wa kuunda kambi ya upinzani bungeni kwa kufikisha asilimia 12.5% ya wabunge wote bado Hamad Rashid anajaribu kujenga mazingira kwamba ni lazima kambi hiyo iwe ya wote.

    Kwamba ule uhalali wa CDM kuunda kambi hiyo sasa unakuwa ni lazima na wengine.

    Mwaka 1995 kuelekea 2000 CUF waliunda kambi ya upinzani bungeni wakishirikiana na UDP waliokuwa na wabunge 4 ili kwa kuwahusisha na wa UDP wafikie asilimia 12.5% kama taratibu zinavyosema. Waliwaacha NCCR nje tena NCCR mageuzi walikuwa na wabunge 28.

    Ni vizuri CUF wakaelewa kwamba kwa sasa (2005-10) CDM ndio wenye haki ya kuunda kambi ya upinzani bungeni.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani Bungeni ndiye waziri mkuu kivuli, hivyo anapata
    1. Ofisi pale bungeni Dodoma yenye wafanyakazi 4 na ofisi ndogo Dar es Salaam yenye wafanyakazi 2
    2. Nyumba ya serikali pale Dodoma yenye watumishi wawili na ulinzi 24/7
    3. Gari la serikali lenye hadhi, na dereva/bodyguard, mafuta kumwezesha kuzunguka nchi nzima.
    4. Posho kama ya Waziri Mkuu.
    5. Ndiye mtu wa kwanza kuulizwa swali kwenye kipindi cha maswali ya papo kwa papo.
    6. Kipaumbele kwenye safari za nje
    7. etc etc
    Sasa yote haya uyakose!, hata ningekuwa mimi, ningeomba kanuni zibadilishwe na kupata japo nusu ya marupurupu haya!
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Msg delivered!
     
  4. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    umefunga mjadala!!!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kumbe ndiyo maana mpemba amechanganyikiwa! CDM wasikubali kuungana naye mpaka amewaomba msamaha hadharani.
     
  6. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mafweza hayo udenda unamtoka
     
  7. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Wacha cdm tule raha ila kazi ya ukweli izidi kufanyika, cuf you had your time now it's no more, nyinyi si mna share na ccm kuleni vya ccm
     
  8. s

    smz JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kiongozi wa Kambi ya upinzani anapata marupu rupu yote hayo, ni wazi Hamad inamuuma, inauma kuyakosa. Hata hivyo akumbuke kwamba amefaidi miaka yote 5 iliyoisha.

    Kutesa kwa zamu ndugu yangu. Mangi mambo yake yamenyooka na iko wazi kabisa, uongozi ni kama mbio za kupokezana kijiti. This time ni CDM
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Now I get it!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    UNAJUA UKISOMA KWENYE BAIBO HAYA MAMBO YALISHAANDIKWA KOR 5:19-23
    ULAFI ULAFI WAKO WATU WA MUNGU WENGI WALAFI PASIPO JIJUA YAANI MATUMBO YAO
    AYASEMI IMECHOKA..TUNAITJ KUSEMA IMETOSHA..WEWE KILA SEHEMU WEWE .MWENYEKITI WA MTAA,BODI,,SHULE,KANISANI,LOH UCHOKI...

    NARUDI KWA NDUGU YANGU HUYU MH HAMAD RASHID RAFIKI YANGU MKUBWA KWA KWELI KWANZA ANAJIAMINI LAKINI UPANDE MWINGINE KAMA BIN ADAM ANA MAPUNGUFU YAKE MENGI NAAMINI MUDA UMEFIKA WA KUREKEBISHA..HAMAD RASHID AMEKUWA MUDA WOTE AKIGOMBANIANA NA MBOWE KUHUSU KUONGOZA UPINZANI BUNGEN LAKINI MPAKA MBOWE ALIPOTUFUMBUA KUMBE ANAGOMBANIA SHANGINGI,,NYUMBA MASAKI..NA MENGINE MENGI TUYA POSHO AKUYAMALIZIA..

    KWA MNAOMWONA GARI AANAYOTEMBELEA MBOWE KWA KWELI NIMEWIWA KUELEWA KWA NINI JAMAA ALIKUWA AKIGOMBANIA WATU WAACHE SHERIA ZA BUNGE NA KUMFWATA YEYE

    MASKINI JANA SPIKA AKAMMALIZA KABISA SASA BASI UPINZANI N MMOJA TU ATI LEO ANATAKA WAPINZANI WASHIRIKIANE ..WAKATI WA KUPIGA KURA MKAJITENGA,,,WAKATI WABUNGE WA CHADEMA WANAONDONKA MKO BUNGEN ENDELEENI KUKAA MISUKULE YA CCM HIVYO HIVYO MPAKA MWISHO WA BUNGE OK...

    ONYO

    MBOWE MARUFUKU KUWASHIRIKISHA HAWA WATU KWENYE UWAZIRI PINZANI..HAWA AKUNA TOFAUTI NA SUMU ...WALIKUWA WAKITISHIA UPINZANI ATI WATAKIONA CHADEMA KWENYE MAAMUZI KAMA WATAKIONA LEO HII UNATAKA WASHIRIKIANE NA WEWE KAMA NANI,...

    Dearest
    HAMAD UMEFIKA WAKATI HATA KAMA ULILEWA MADARAKA MZEE WANGU HUWA YANABADILIKA SAME CCM IKO LEO KESHO CHADEMA CUF WANARUDI MADARAKANI....SO UWE NA KIPIMO NDUGU ZANGU WAKRISTO WANASEMA ULAFI UARIBU UMBO LAKO..SITAKI NIFIKE UKO KAMA UKINLAZIMISHA

    NAWATAKIA BUNGE JEMA WOTE MSIWE WAHUDHURIAJI BALI WATENDAJI
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumbe!Ndio maana inamuuma na anataka waungane
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    CUF imo ndani ya serikali ya CCM kule Zanzibar na Maalim Seif ni Makamu wa Kwanza wa Rais. Hadhi ya CUF kuendelea kuitwa wapinzani upande mmoja wa Muungano ni kichekesho kama sio dhihaka kwa siasa za ushindani!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kumbe vurugu zote ni kwa sbb kuna mafungu ya maana!
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani siasa za bongo sometimes ni kichekesho tu!!!!!!!!!!
     
  15. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,977
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    Pasco;

    Kiongozi wa Upinzani Bungeni anapata tena bure kabisa BIMA NONO YA AFYA nchini TZ au hata huwa hamna usumbufu kabisa kwake tofauti na Mbunge wa kawaida kama ataamua kwenda nje ya nchi kupata matibabu ya afya yake!

    Pia kidemokrasia ndiye anayepaswa kutaarifiwa kwanza na serikali iliyopo madarakani mambo muhimu yanayohusu dola ya Bunge ikiwemo ni lini na saa ngapi Rais atafika kulihutubia Bunge.

    Mkuu wa Upinzani Bungeni sehemu yeyote duniani ina ulaji sana hata sikushangaa kabisa kusikia Mbunge Hamad wa CUF bado anaitolea udenda nafasi hii!
     
  16. Offish

    Offish Senior Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashangaa Kafulila na wenzake kukomalia hilo nyuma ya Hamad, ondokeni huko kama mko serious. Vinginevyo wananchi watawahukumu come 2015!!! Acheni siasa za majitaka za akina Mmbatiaa et al..........
     
  17. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,624
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    2009 nikiwa Pemba wadau walinijulisha kwamba jamaa kaongeza mke kigoli, mayb aliproject kwamba ataendelea kuwa mkuu wa kambi ya upinzani,sasa mambo yameanza kwenda kombo anatafuta pa kutokea....
     
  18. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukweli mtupu
     
  19. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa nimeelewa kwa nini jamaa kichwa chake hakitulii!
     
  20. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Daaaah,maskini hamad atakondaaa,,....kumbeeee
     
Loading...