Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Kikwete Jiuzulu Kulinusuru Tanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Feb 1, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shkamoo Baba,
    -Natumai mu wazima nyote hapo magogoni, Mimi ni mzima wa afya pamoja na wanangu na namshukuru Mwenyezi Mungu kwa yote hasa uhai nikiwa huku mitaa ya changanyikeni. Kama mzazi na Rais wangu, kwa miaka zaidi ya tano tangu uingie madarakani, nimekuwa uraiani nikiangalia hali halisi ya nchi yetu, na napenda niwe mkweli kwa kukuletea taarifa ya ukweli ambayo wengi wanaokuzunguka wanakuficha. Ukweli ni Kwamba, hali ya watanzania ni mbaya.

    Umasikini umelilemea taifa. Vilio na majonzi kila kona; Ufisadi katika kila nyanja, Rushwa iliyokithiri, Uonevu wa polisi na kutokuwepo haki mahakamani kwa walalahoi. Hakuna haki kwa masikini. Wenye madaraka wamewageuza wananchi kama watumishi wao. Jana nimepita pale hospitali yetu kuu ya muhimbili na ninasikitika kukutaarifu kwamba, hali ni mbaya, watu wanakufa. Jariku uende ujionee mwenyewe hali inavyotisha kutokana na mgomo wa madaktari. Kadhalika nimekuwa nikizunguka maofisini ambako nimekutana na viongozi wengi wa serikali na kusema kweli wameichoshwa na uongozi wako

    -Baba, kumbuka kwenye kampeni yetu, tuliwaahidi watanzania maisha bora kwa kila mtanzania, kwa bahati mbaya hii ahadi imegeuka kuwa kinyume. Maisha magumu kwa kila mtanzania. Ninapotembea mitaani wale wote niliowapa Kanga na kofia nikiwaona najificha kwani ahadi nilizowapa nikinunua kura zao nimeshindwa kuzitimiza. Baba, siwezi kuendelea kujificha kutokana na aibu.Sehemu nyingine nazomewa. Hata marafiki zangu ambao ndiyo wengi waliokupigia kura hawataki kuniona. Hebu fikiria mama lishe siku moja alimmwagia shemeji yangu chai usoni aliposema kwamba " hii nchi bila CCM haitakuw ana muelekeo? Hii inaonyesha ni kiasi gani tumewachosha !


    - Fanya ustaarabu ujiuzulu kuilinda Tanzania. Tunakoelekea ni kubaya, kwa heshima yako na hatima ya taifa, ni vyema zaidi uachie madaraka kuliko yakukute mabaya tusiyokutakia. Tafakari ugumu wa maisha unaomkabili raia wa kawaida. Nchi imelemewa na matatizo, Migomo ya wafanyakazi, vurugu za kisiasa ndani ya serikali na chama chako ni ishara tosha kwamba nchi HAITAWALIKI. Nje ya nchi tunazidi kujidhalilisha hasa ukizingatia matusi tunayomiminiwa tukiitwa MAZEZETA ombaomba. Kuachia madaraka siyo kushindwa bali ni kuonyesha ujasiri na uzalendo wa hali ya juu kwani utakuwa umeweka maslahi ya nchi mbele ya maslahi yako binafsi. Baba naomba uikomboe Tanzania kwa kujiuzulu. Asnate kunisikiliza

    Bintiyo

     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dada ujumbe mzito kweli kweli, tuombe mungu umfikie lakini kwa jinsi anavyopenda madaraka kama mwai wa kibaki sidhani barua yako ataishugulikia
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    eti maisha bora. muda wote unazunguka mitaani halafu unataka maisha bora. huu si uchizi. hata huko ulaya maisha bora hayaji kwa kuzunguka mitaani.
     
  4. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa umaskini uliopa pale hazina, hata akijiuzulu sidhani kama kuna uwezo wa kufanya uchaguzi mkuu. Nashani yule Mnyukilia ataongoza mpaka 2015. Hakutakuwa na mabadiliko ya maana labda kwa kuwa ni Mzanzibari (kero za ''muungano'' zitapungua kwa upande wa visiwani na kuongezeka kwa Watanganyika)
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... eti nitaleta uchumi unaopaaa. My foot!!!!!
     
  6. J

    J_Calm Senior Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono haja!
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Daaahhh, dada JichoD huu uchambuzi wako si matani jamani. Kama kweli kuna mtu anayejali kuli Magogoni basi pengine ujumbe huu utazingatiwa kwa kina na uzito unaostahili.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,331
    Likes Received: 2,490
    Trophy Points: 280
    mkweree huyu ninaye mfaham!!
     
  9. H

    Hussein Mustafa Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa mmoja alinipigia simu akasema ikitokea ukasikia msafara wa Rais umelipuliwa na ukapiga simu yangu haipatikani basi ujue nimehusika! Hii ni kuonyesha jinsi gani watu wamechoka na huyu janga aitwae JK!
     
  10. M

    Makupa JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Jamani muogopeni Mungu, asilimia tisini ya matatizo yaliyopo sasa hivi Jk kayakuta, mfano ufisadi wote kwenye madini, umeme na Epa vimefanyika wakati wa Mkapa.Leo hii Jk anatupiwa lawama ambazo kimsingi kazikuta, sidhani hata kama angepewe nchi huyo Slaa wenu kama angeweza fanya chochote zaidi ya kusema kuwa ilani yetu iko hivi.
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    nitajenga reli mpya toka dar hadi mwanza by Slaa
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu, usimlinganishe hata kidogo Mwai Kibaki na Jakaya Kikwete. Kibaki ni bora mara asilimia (%) dhidi ya Kikwete.
    Utasema wote walipora ushindi, sawa. Lakini gap alilokuwa nalo Odinga na Kibaki halifanani na la Dr Slaa na Kikwete.

    Zaidi hapo, Kibaki ni bomba.
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Let me just be a spectator in this big match between Janga la Kitaifa against the hungry citizens of the URT.
     
  14. K

    KIMALIKE Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani uyu baba rith waa bora tu achiie ngazi kwani kilakitu kime mshinda.
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mh hii ngumu kwa <jk na mawaziri wake...si umeona ishu za umeme zilivyowaweka pabaya Ngereja na Kigoma Mailima....leo hii kiko wapi, wanapeta tu...serikali ya kishkaji
     
  16. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Jk=national disaster.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    thubutu....kwanza huko aliko anatuma sms kama si kupiga simu akiomba nchi zingine zimkaribishe ziara za kiserilika, ili akimbie matatizo hapa hote kwa kubuy time
     
  18. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acha uongo wewe!!

    Thibitisha kuwa Kikwete haja husika kwenye utiaji saini wa Mkataba wa Bulyanhulu uliopelekea watu kufa kwa risasi wengine kufukiwa wakiwa hai na wengine kukosa makazi hadi leo. Yeye alikuwa Waziri wa Nishati na Madini.

    Thibitisha kuwa Kikwete hahusiki na kutiwa saini kwa Mkataba wa IPTL. Yeye alikuwa Waziri wa Nishati na Madini.

    Thibitisha kuwa Kikwete hajahusika katika wizi wa fedha zetu zilizokuwapo Benki Kuu katika akaunti ya madeni ya nje (EPA) na kuzitumia kupitia Riz1 na katika kampeni za urahisi ili kupata Urais.

    Thibitisha kuwa Kikwete hahusiki na Mkataba wa Richmond then Dowans. Yeye alikuwa Rais.

    Eti enh! Hata tatizo la kufirisika serikali Mkapa kamsababishia.
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kelele!!!!!!!!!!!!

     
  20. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    99 % ya wantanzia wanapenda afanye hivyo ili tuweze kupata ahueni ya maisha maana maisha bora kwa kila mtanzania ya mekuwa kinyume chake
     
Loading...