Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Zuzu na Mpesa'

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtanzanika, May 6, 2012.

  1. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,688
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Jamaa mmoja alituma M pesa kwa bahati mbaya akamtumi Zuzu.
    Zuzu aliposhtukia katumiwa na mtu asiyemjua harakaharaka akaituma kwa Janja rafiki yake ili kuwapiga chenga wenye mtandao.
    Baada ya muda mfupi akapokea simu na kupewa shukrani nyingi na ahsante kwa kitendo cha kiungwana alichofanya.

    Alipomaliza kuongea na simu akagundua kuwa zile shukrani hazikutoka kwa Janja rafiki yake bali zilitoka kwa yule jamaa aliyetuma pesa kwa makosa.

    ndipo Zuzu alipobaini kuwa hakuzifoward zile pesa kwa rafiki yake Janja na badala yake alikosea na kuzirudisha zilipotoka.
     
  2. B

    Baby shangazi Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh!mcheche umemponza
     
Loading...