Aaron Arsenal
JF-Expert Member
- Jul 24, 2014
- 24,498
- 28,724
- Thread starter
- #21
Tuheshimihane ,mm ni baba yako mzaziHata sijakuelewa dada!
Tuheshimihane ,mm ni baba yako mzaziHata sijakuelewa dada!
Hahaaa anakwambia Mungu yupo ndani YAKEMungu anavaa weave!lols!
Mie ndo namskia leo na kumuona leo!na yule mchungaji wa instagram naye!🤷
Wapi umeona nimemteteaUnatetea uhuni wake sababu kuna wahuni wengine hawakuchukuliwa hatua?? Ebu rudi ukajenge hoja yenye mashiko kidogo mkuu.
Sasa mwamposa anahusikaje wewe au ndio chuki zako binafsi mwamposa yupo kawaida huyo zumaridi hawajaanza leo kumuongelea anajiita mfalume waumini wake wanamwabudu tafuta magazeti ya nyakati au msemakweli wanamuelezeaga sana jinsi anavyopotosha dini so mwache mwamposaSoma uelewe, kama Zumarid kakamatwa
, Mwamposa anaachwaje?
Zumarid kakamatwa kwa kosa gani?
Maana hakuna tofauti kubwa kati ya zumarid
na kina mwamposa , Mwingira ,na hawa
wanaojiita manabii
Ona sasaSasa mwamposa anahusikaje wewe au ndio chuki zako binafsi mwamposa yupo kawaida huyo zumaridi hawajaanza leo kumuongelea anajiita mfalume waumini wake wanamwabudu tafuta magazeti ya nyakati au msemakweli wanamuelezeaga sana jinsi anavyopotosha dini so mwache mwamposa
Eti mwamposa yupo kawaidaSasa mwamposa anahusikaje wewe au ndio chuki zako binafsi mwamposa yupo kawaida huyo zumaridi hawajaanza leo kumuongelea anajiita mfalume waumini wake wanamwabudu tafuta magazeti ya nyakati au msemakweli wanamuelezeaga sana jinsi anavyopotosha dini so mwache mwamposa
Zombi lipo Mwanzawa wapi huyo Zumaridi? Na ni nabii? mtume, au nani?
Siungi mkono ,Ndio shida ya kila jambo kulihusisha na siasa... Mkuu ni kweli kabisa unaunga mkono namna anavyoendesha ibada zake yule mama?
Vipi kaolewa,na watoto je? Tupe taarifa maana ni mtu wako wa miaka ileHahaaa anakwambia Mungu yupo ndani YAKE
Mbona anatoka kesho tu, ngoja awaruke ,uzuri mm namjua vzr Diana , Ashawahi kuwa mtu wangu miaka hiyo.
Huu utapeli anaofanya , wapo wengi ,nashangaa wanamsumbua yeye peke yake
Kila tapeli ana misukule yakeNiliona Kuna msukule wake mmoja alikuwa anapiga salute kama ana dege dege ile mzuka sijui kaitoa wapi
Halafu Kuna misukule wengine wanamsujudia heheheh
Daaah zama za mwisho hizi
Kitambo sana kwa sasa sipo MwanzaVipi kaolewa,na watoto je? Tupe taarifa maana ni mtu wako wa miaka ile
Hii ya kuwashangaa waumini tuiache mkuu. Mi mwenyewe mama mzazi anaamini maji hayo wanayouza,alikuwa anayaleta home kila wiki. Ashawahi kunipa mafuta ya upako sijui baraka. Siku nikaenda kwa Mwamposa tukatoa sadaka mara tatu kwenye ibada moja,alafu unanyoosha hela juu ziombewe baraka[emoji23].Sikurudi tena na hata ibada sikumalizaKitambo sana kwasasa sipo mwanza