Zoezi la sensa limefanikiwa kwa asilimia 95 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zoezi la sensa limefanikiwa kwa asilimia 95

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by fugees, Sep 1, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Latika habari jioni hii selikari yadai zoezi la sensa limefanikiwa asilimia 95, je kwa waliokubali kuhesabiwa tu? au kivipi? .Source itv
     
  2. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,497
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Limefanikiwa kwa 95% na bado limeongezewa muda wa 100% ili kukamilisha 5% iliyobaki.Uongo mwingine bana..!
     
  3. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ata chekechea angepinga data fake hizi.. Kama 20% sawa but 95% uwizi wa mchana kweupee
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Tunapongeza wote waliohamasisha zoezi hili hasa Rais JK,serikali kwa ujumla na Mufti wa Tanzania.
     
  5. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,601
    Likes Received: 4,650
    Trophy Points: 280
    Ni kwamba kama kuna ambao walikataa kuhesabiwa, idadi yao ni chini ya asilimia 5% ya Watanzania...kwa lugha nyingine hawafiki milioni tatu!
     
  6. S

    Selungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali Dhaifu, hata majibu yake huwa Dhaifu. Naishi Muheza mjini, hadi leo hii mtaa wetu hakuna hata kaya iliyo hesabiwa. huko vijijini, mfano Kambai, Kwatango na vijiji vingine vingi watu hawaja hesabiwa, leo hii tuna tangaziwa eti zoezi la sensa limefanikiwa kwa asilimia 95.

    Kwa kiwango hiki, nakubaliana na maneno " AKILI KUWA ZIMEKUBALI KUONGOZWA NA AKILI NDOGO" (Mh. Mch. Msigwa. Bunge la bajeti 2012).
     
  7. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 2,200
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Hapa ndo tunakamilisha selikari dhaifu hatd data zake ni dhaifu.
     
  8. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    KIMSINGI SIKUBALIANI KABISA NA KAULI HII KWA HOJA ZIFUATAZO
    (1) Katika mkoa ninao kaa ramani zilizotumiwa kwa ajili ya kuwagawia makarani maeneo ya kuhesabia ni zilichorwa mwaka 2004 na makarani wakaelezwa eneo moja lina wastani wa kaya 60 mpaka 100 lakini kilichotokea ni kwamba makarani walikuta mambo yakiwa tofauti wengi wao walikuta wastani wa nyumba 100 mpaka 170 kitu kilichosababisha ufanisi wa makarani hawa kupungua sana.
    (2)Vifaa vya kuhesabia kusuasua. vifaa kama madodoso vilikua ni vya kusuasua sana. karani anaambiwa akacukue taarifa katika daftari la kawaida alafu atahamisha hii pia ilifanya ufanisi kupungua kuwa karibu na sifuri mathalani dodoso refu lina maswali 62 ni karani gani aliyeuliza maswali hayo na kuyaandika katika daftari la kawaida na baadae eti aje ahamishe alafu aanze kutia vivuli?
     
  9. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,136
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    SENSA 95%,- umeme 14%, maji 43%, mfumuko wa bei 19%, ukuaji wa uchumi 7%! Tanzania isiposambaratika 2015 haitosambaratka Milele!
     
  10. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,811
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Mhh mie nipo muhimbili na sijahesabiwa kwani hawakuja kwangu
    Sasa mie nipo mjini hali ni hiyo jee huko vijijini ?
    Nasema hawakuja
     
  11. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    serikali ya Iran imeshindwa tena kuiteka nchi!!!!!!! tyuangalie uchaguzi mkuu IRan itakuja na nini tena! asante sana Mossad, bila wewe Iran angeisha tutawala!
     
  12. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    hii ndio serikali ya JK banaaaaaaaaaa
     
Loading...