Zoezi la kuapisha wenyeviti Manispaa ya Ilala lakwama

Zoezi la kuapisha wenyeviti Manispaa ya Ilala lakwama

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Posts
2,579
Reaction score
956
Hii ni baada ya Mkrugenzi wa Ilala kwa maagizo ya Makongoro Mahanga kutaka kubadilisha matokeo ya mtaa wa Migombani Segerea,ambako mgombea wa UKAWA ndiye aliyeshinda kwa kura 547 dhidi ya yule wa ccm aliyepata kura 205. Wanaukawa waliamua kupambana na ufisadi huu hatimaye zoezi lmeahirishwa.
 
jana yule mwenyekiti feki wa ccm walipotakitaka kumwapisha kwa nguvu nadhani kile alichokipata kitakuwa fundisho kwa wengine kumbe bado wamerudia tena wanataka kuwaapisha mwenyekiti feki kweli ccm ni sikio la kufa ccm kumbukeni huu ubabe una mwisho wake.
 
Dawa ya CCM ni kuyapiga hadi damu itoke masikioni ndio yanasikia
 
ccm hata mshipa wa aibu kidogo hawana jamani.
 
Huku Mwanza mwingine wa CCM kapokea kichapo baada ya wananchi kugundua siye aliyeshinda, hata hivyo police waliingilia kati na uapishwaji uliendelea huku akiwa na manundu, wananchi wameapa kumshughulikia mara atakaporudi mtaani
 
CCM wamezoea kuchakachua hadi aibu hawana tena! Si mliona jinsi walivyochakachua hadi zoezi la katiba waziwazi?
 
Back
Top Bottom