ziwa nyasa wote upo Malawi


L

lukme

Senior Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
191
Likes
3
Points
0
Age
37
L

lukme

Senior Member
Joined Apr 18, 2012
191 3 0
habari kutoka vyombo mbalimbali za kitaifa na kimataifa ikiwapo CNN wamedaiwa kutumia repoti zao kuonyesha kuwa ziwa lote la Nyasa lipo Malawi.
my take. Hawa wasituzingue tuwe tayari kulinda mpaka wetu
 
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
433
Likes
285
Points
80
M

MERCYCITY

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
433 285 80
Hawa wanataka tupigane wapate mahali pa kuuzia silaha zao zilizowadodea
 
Q

Qualbalasad

Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
96
Likes
2
Points
15
Q

Qualbalasad

Member
Joined Jul 14, 2011
96 2 15
Hawa magharibi sio wema kwa nchi zinaendelea wanapenda watufanyishe kazi na kuimarisha uchumi wao.
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
habari kutoka vyombo mbalimbali za kitaifa na kimataifa ikiwapo CNN wamedaiwa kutumia repoti zao kuonyesha kuwa ziwa lote la Nyasa lipo Malawi.
my take. Hawa wasituzingue tuwe tayari kulinda mpaka wetu
CNN ni chombo cha kichochezi ulimwenguni akiwa na wenzake wanne nyuma yake, kwa hiyo jhawanishangazi kwa maneno yao maana nsiyo kazi waliyonayo katika dunia. Kugombanisha majirani kwao siyo tatizo maana wanaambiwa nini waseme na nini wasiseme
 
CRN

CRN

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
60
Likes
0
Points
0
CRN

CRN

Member
Joined Oct 24, 2012
60 0 0
Kwani tamko la Amiri Jeshi mkuu LOWASSA la kuivaa Malawi limeishia wapi tena?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kwani tamko la Amiri Jeshi mkuu LOWASSA la kuivaa Malawi limeishia wapi tena?
Ukiona halikutekelezwa ndo ujue yeye sio amiri jeshi mkuu........!
 
CRN

CRN

Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
60
Likes
0
Points
0
CRN

CRN

Member
Joined Oct 24, 2012
60 0 0
Ukiona halikutekelezwa ndo ujue yeye sio amiri jeshi mkuu........!
Alitunisha msuli kwa sababu ame invest ziwa nyasa,amezoea siasa za maji taka hivyo alifikiri kila kitu ni kuropoka tu.
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
Mngurumo aliotoa Lowassa ndio uliohitajika sana kwa mazingira haya ndio, kauli ya amiri jeshi mkuu wa ukweli: yale ndio maneno angetamka Nyerere. Mtu kudai sehemu ya ardhi yako sio jambo la mchezo na hakuna chombo chochote cha kimataifa kinachokingia kifua mtu yoyote anayetaka kumega ardhi ya mwingine. Hilo ni la kwetu kulisemea kwa ukali wote na hata tukiingia vitani hakuna wa kutuuliza. Alichosema EL ndicho cha kueleweka kwa wananchi, kwa huyo anayechokoza na kwa mataifa mengine pia. EL alitoa kauli ile kwa kuwa alijua hakuna mwenye ujasiri wa kuito msimuone hana akili yule ni kamanda. Mtu na haki zako utaanzaje kujipatanishapatanisha mwenzio kachukua msimo na wewe toa mimacho chukua msimamo. Walioko pembeni wakiona joto limeenda juu sana watakuja na agenda za upatanishi lakini sio kuanza na kujipatanisha wewe mwenyewe. Hata Malawi wanajua hatuko serious ndio mana wanakomalia hoja. Wao wanadai sisi tunawataka radhi wapunguze munkar mambo gani hayo ya kihuni kabisa.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Likes
50
Points
145
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 50 145
cnn.tbc.bbc.skynews. wanatofautiana nini?
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,302
Likes
502
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,302 502 280
Hawa wanataka tupigane wapate mahali pa kuuzia silaha zao zilizowadodea
Nyinyi c mmekataa kuwatambua na kuwapa haki zao mashoga, mwenzenu Joyce kakubali sa' kwanini vyombo habar vya magharib visimsapoti?
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
Kwan ni uwongo jaman lile ziwa ni la malawi mbona
 
L

lukme

Senior Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
191
Likes
3
Points
0
Age
37
L

lukme

Senior Member
Joined Apr 18, 2012
191 3 0
nahc wewe ni mamluk. au wewe ni msupport ushoga
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
32
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 32 0
cnn.tbc.bbc.skynews. wanatofautiana nini?
Tofauti ipo sana

*CNN ni taasisi binafsi na inawatumikia zaidi wamerekani.

*BBC ni taasisi ya umma Uingereza na iko kwa maslahi ya waingereza.

*SKY ni taasisi binafsi ya uingereza na inatetea zaidi uingereza.

*TBC ni kipeperushi cha magamba, inayomwaga Propaganda za CCM usiku na mchana tena za kichochezi na inachukiwa na watu wengi nchini Tanzania.
 
Paje

Paje

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2010
Messages
1,197
Likes
16
Points
135
Paje

Paje

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2010
1,197 16 135
nahc wewe ni mamluk. au wewe ni msupport ushoga
yeah you are right. africa ilikuwa moja. walioigawa huko Berlin wamegawa ziwa nyasa lote ni la nyasa land ambayo ndio malawi ya sasa. sheria ya kuwa iwapo nchi mbili zinatenganishwa na mpaka wa maji basi kila nchi ichukue nusu hapa hai apply. kwani original yake ndio hivyo. na tunalijua hilo lakini tunataka kuleta ubabe tu.
lake nyasa yote ni ya wamalawi. hata ukiukana ukweli kiasi gani ukweli utabakia pale pale.
Mungu ibariki Tanzania
 
Paje

Paje

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2010
Messages
1,197
Likes
16
Points
135
Paje

Paje

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2010
1,197 16 135
Tofauti ipo sana

*CNN ni taasisi binafsi na inawatumikia zaidi wamerekani.

*BBC ni taasisi ya umma Uingereza na iko kwa maslahi ya waingereza.

*SKY ni taasisi binafsi ya uingereza na inatetea zaidi uingereza.

*TBC ni kipeperushi cha magamba, inayomwaga Propaganda za CCM usiku na mchana tena za kichochezi na inachukiwa na watu wengi nchini Tanzania.
Zote ni sawa kwa mtizamo kuwa vyombo vyoote hivyo vinaeneza propaganda za FREEmasons au illumanati
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,764
Likes
183
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,764 183 160
Jamani minahisi kama ile sigara ya amani ina karibia kuzikaaaa au wana jamvi nyi mna onaje?
 

Forum statistics

Threads 1,237,393
Members 475,533
Posts 29,286,927