Zitto tena kachafua hali ya hewa bungeni

Najitahidi kuamini kuw alikuwa akitania. Kama sivyo, angelitangazia bunge..."tl kanambia a, b, c? Kananiudhi haka kamtu
 


ally kombo brother upo..? umepotea recently shahr ramadhan inakwendaje...?! nakutakia ramadhan maqbool brother..

Ahsante ndugu yangu, Mwenyezi Mungu atujalie sote kheri za mwezi huu ! nipo ndugu yangu, majeraha hayakosekani humu ndani !
 
angenyamaza na kuutolea nje mchango wa TL kimya kimya - hata mwenyekiti alisema hayo yanawahusu wenyewe wabunge wengine hayawahusu!! huenda ni nightmares za kikao cha chama cha saa 3!!!!
 
U QUICK TYPO ERROR it was ZITTO KABWE; LOL -- TOO QUICK TO MAKE A MISTAKE? LOVE JAMII FORUMS!!!
Angalia nulicho"quote"....sio unakurupuka tu utafikiri umelala kwenye michongoma.
 
I don't think it is big issue kuongelea/kujadili utani wa mh Zitto na Lissu as a capital mistake wale wana haki ya kutaniana. Anyway kama kweli Mh. ZITTO una tatizo la madaraka it's time 2 balance and distance yourself from it, Time will tell.
 
I don't think it is big issue kuongelea/kujadili utani wa mh Zitto na Lissu as a capital mistake wale wana haki ya kutaniana. Anyway kama kweli Mh. ZITTO una tatizo la madaraka it's time 2 balance and distance yourself from it, Time will tell.

Sidhani kama kuna mwananchi yeyote aliyemtuma mwakilishi wake bungeni akalete utani ambao uko within a time ya kuwakilisha matatizo yao ambao muda wenyewe hata hautoshi
 
Sidhani kama kuna mwananchi yeyote aliyemtuma mwakilishi wake bungeni akalete utani ambao uko within a time ya kuwakilisha matatizo yao ambao muda wenyewe hata hautoshi

Ajipime mwenyewe ajisahihishe muda bado unaruhusu
 
Ndugu naona mmemwelewa vibaya Zittoo hakuwa na maana hiyo mnayoifikiria. Tulia kwanza kabla ya kutoa hisia zako!!
 
Ukiona magamba wengi wanaiunga mkono hoja"kama hii ya zito" ujue wana maslahi nayo. Na hiyo ndiyo inayomfanya zzk achukiwe zaidi na wapenda mageuzi.
 

Naona Zitto anatakiwa aandikiwe kila anachopaswa kusema kwa kipindi hiki cha kuelekea 2015 vinginevyo kwa nimjuavyo na maneno yake atakuwa mjadala kila siku.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…