Zitto sasa anatumia New Media kuipiku serikali

Zitto sasa anatumia New Media kuipiku serikali

Baada ya kusema yote aliyokwisha sema, kurudi drawing board kwa siku alizokaa huko na then kutamka tena aliyotamka, na hatua zote alizochukua. jamii ya kitanzania na kimataifa imeona na imesikia. zito kapuuzwa.
Tutegemee technical bench lote liliodraft hilo likitoka hadharani mmoja baada ya mwingine na kumblast mkulu ili kuboost confussion.
wadau tufumbue macho na masikio yetu, then tutarudi hapa kuendeleza orodha hiyo ili kuweka kumbukumbu sawa.
tusiaandike habari za kufikirika pse, mpaka pale inapokuwa evidenced ndo tuput name hapa
1. zzk
2.
3.
4.
.
.
 
Watakuja na matamko na marufuku kama zile zilizo ikumba video na audio ya CHURA.
 
Tunapaswa kupima kama yaliyosemwa na zito no kweli yapo au hayapo?
 
Ndio maana D.Trump alisema waafrika lazima watawaliwe tena. Huyo Zitto angekuwa bize kushawishi maendeleo ili na sisi tuwe na YouTube, Instagram, gmail zetu, kuliko kutumia vifaa vya wazungu kujadili matatizo ya waafrika! Ndio maana Trump alisema tunawatukana kupitia Internet zao, satellites zao, wakiamua kuzima atafikishaje huo Ujumbe?
Teh
 
Waende zao huko kwani hatujui kuwa zitto ni tapeli wa siasa.
 
o-NEW-MEDIA-facebook.jpg


Taarifa za ndani ni kuwa Team Zitto wameamua kutumia New Media outlets kufikisha ujumbe kwa watu wengi zaidi katika kuipiku hatua za serikali kupiga marufuku discussions zozote zile zinazohusu Budget.

Zitto na team yake wameamua kutumia YOUTUBE ambako leo ilipangwa afanye live stream kwenye youtube, pia watatumia soundcloud,na pia watatumia audio na video clips ambazo zitarushwa kwa watu ili ziwafikie kwenye simu zao za mikononi kupitia Whatsapp,telegram,viber,wechat,twitter, facebook na zinginezo

Issue hapa ni kuwafikia watu wengi zaidi na ku bypass hizi stone age strategies za serikali za kuzuia mikutano ya hadhara.

Cha kujiuliza serikali nayo itatumia new media strategies au itaendelea na mambo ya zama za mawe kudeal na karne ya 21?
Just time will tell, akigusa masilahi hata kuwa salama, kama unabisha nenda youtube ukafungue video ya Chura then ulete mrejesho hapa...,
 
Kama hii habari ni ya kweli. Serikali hii inavyoogopa sauti za wapinzani! lazima waje na mbinu zao chakavu za kumzuia. "Stone age"
 
Hahaha!!..amebugi men!! usione ulivyo wewe ndio wote walivyo yaani watumiaji wa internet sio wengi mkiona dar sio mjue na sisi wa mikoani ni sawa ndio maana LOWASA ilikuwa gumzo kusema hata ilani na mipango yake wataikuta kwenye website.
 
o-NEW-MEDIA-facebook.jpg


Taarifa za ndani ni kuwa Team Zitto wameamua kutumia New Media outlets kufikisha ujumbe kwa watu wengi zaidi katika kuipiku hatua za serikali kupiga marufuku discussions zozote zile zinazohusu Budget.

Zitto na team yake wameamua kutumia YOUTUBE ambako leo ilipangwa afanye live stream kwenye youtube, pia watatumia soundcloud,na pia watatumia audio na video clips ambazo zitarushwa kwa watu ili ziwafikie kwenye simu zao za mikononi kupitia Whatsapp,telegram,viber,wechat,twitter, facebook na zinginezo

Issue hapa ni kuwafikia watu wengi zaidi na ku bypass hizi stone age strategies za serikali za kuzuia mikutano ya hadhara.

Cha kujiuliza serikali nayo itatumia new media strategies au itaendelea na mambo ya zama za mawe kudeal na karne ya 21?
Mpe mwovu nguvu za kufikia vyema, atavinajisi na kuvitumia kubomoa.
 
Serikali inao uwezo wa kumzimia mawasiliano yake ya ki elecronic kama ambavyo itakaowazimia wenye simu na computer zisivyokuwa na viwango.

Usitake kucheza na serikali utaumia bure. Tii sheria bila shuruti!!
Serikali ikiamua na kufanikiwa kubana mpaka hapo itakuwa ibathibitisha tu udhalimu wake ambao tumekuwa tukiusema kila uchao. Serikali ifahamu tu kuwa haiwezi kuzuia haki kwa muda wote na siku wananchi hawa watakapong'amua na kuupata ujasiri na usugu; serikali itatumia silaha zote na haitsishinda nguvu ya umma uliokasirishwa kweli kweli.

Aendelee kubinya uhuru wa kubata habari aone kitakachotokea. Ni suala la muda utasikia watu wanaondoka kwa presha tu.
 
Njia nzuri ni ile ya kufungua kesi mahakamani ili mikutano iendelee kama sheria inavyotaka. Hii ya kutafuta tu loopholes twa hapa na pale haiwezi kuwa njia endelevu wala effective. Watu wangapi wana bando ya kuangalizia youtube ama kudownload video za Zitto kila siku huko wasap!
 
Youtube watamfanyia ya chura anaruka ruka
Hutoona kamw3
 
Ndio maana D.Trump alisema waafrika lazima watawaliwe tena. Huyo Zitto angekuwa bize kushawishi maendeleo ili na sisi tuwe na YouTube, Instagram, gmail zetu, kuliko kutumia vifaa vya wazungu kujadili matatizo ya waafrika! Ndio maana Trump alisema tunawatukana kupitia Internet zao, satellites zao, wakiamua kuzima atafikishaje huo Ujumbe?
Wapeni nafasi muone watakavyo geuza nchi kama nchi za far east zilivyogeuza.
Nyie mnawapa uongozi watu kama hawa tu aowasikia bungeni mnategemea nini?
 
Mwana katumbi anauza maharage Dar atadownload na kuwaonesha wenzake akifika katumbi tena huyu atapuga hela maana itakuwa kuona jero!
tafuta ile picha ya wanakijiji walioandamana kule mtwara kuhusu gesi. kuna mtu alibeba bango lililoandikwa kuwa watawapeleka The Hague watawala

I mean hawa watu wa vijijini kabisaaa wamejuaje kuhusu the hague? Nadhani ile investment ya Ujinga toka kwa wanasiasa wetu sasa ishaanza kupotea. watu washaamka
 
Back
Top Bottom