Zitto ndani ya Mwanza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto ndani ya Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Mar 11, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,384
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu heshima mbele,

    Nipo hapa uwanja wa ndege,yaani watu ni wengi kupita maelezo wala si ushabiki.Nitatupia picha soon.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    Aseee
    Haya tunangoja picha
     
  3. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tupia picha haraka Mkuu tuna hamu ya kumwona kamanda akipokewa kishujaa.
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Picha ikiwezekana turushie kifaa
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ile methali ya kiswahili isemayo "wingi si hoja" siku hizi imepitwa na wakati? Maana watu naona wako bize sana kuelezea jinsi watu "walivyojaa" bila ya kueleza hoja ya watu hao kujaa ni ipi. Zama za utawala wa Warumi watu walikuwa wanajaa uwanjani kuangalia binadamu (wafungwa) wenzao wakipambana na simba. Uwanja mzima ulikuwa ukizizima kwa mayowe!!
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu Sweke, umekosa picha kamanda? Anaelekea Kirumba?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwanza ni home of revolution kama zilivyo Arusha,Mbeya...
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,261
    Trophy Points: 280
    Kwa nini Zito anapokelewa kwa mbwembwe?
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 0
    mbona hawa kijani kibichi mnawatesa hivi jamani!
     
  10. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zitto anatisha sana na anakubalika, wana cdm lini tutampokea slaa, jana mboye alisema yuko vatican kikazi.
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    picha bado tu?
     
  12. Imany John

    Imany John Verified User

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kimeanza kupauka mkubwa.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,540
    Likes Received: 10,467
    Trophy Points: 280
    ila angekua slaa,mbowe, mnyika sawa.!!
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Mbona mikutano ya magamba wenzako huropoki hivi?
     
  15. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,384
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni nomaaaa...jiji la mwanza limetikisika loteeeeeeeeee.Picha cmu inazingua ila najitahidi niwa wekee.Tupo Pasiasi Kamanda anatema cheche...Haki ya Mungu ni zaidi ya Arumeru...Star TV wapo chekini saa 2 usiku.
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,287
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Mtu akikuita paka shume atakuwa amekosea?
     
  17. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    barabara ya kutokea mwanza airport eneo la pasiasi na nyamanoro kuna foleni.mi nimetokea mjini nimemuona zitto kabwe ndani ya moja ya magari.nahis wanacdm wametoka kumpokea kamanda wao.
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,384
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Achanganywa na mapokezi ya Mwanza kiasi cha kushindwa kuongea...Ni kwenye ofisi za CDM Nyamanoro.
     
  20. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Weka Picha tafadhali, alikua ana lilia raha au?sijamuona huyu bwana akilia mie.....
     
Loading...