Zitto na movement for change (m4c-chadema) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto na movement for change (m4c-chadema)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kkitabu, May 25, 2012.

  1. k

    kkitabu Senior Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimekuwa nikifuatilia operation ya vua gamba vaa gwanda katika sehemu mbalimbali. Mhe. Zitto Zuberi Kabwe haonekani kwenye mikutano ya hadhara. Kama unajua sababu ambazo zinamfanya mheshimiwa huyu kutoshiriki tupia hapa.
    Peoples
    Power
    Hakuna kulala
    mpaka kieleweke
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,037
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mbona anashiriki tena kwa sana tu.
     
  3. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,705
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Dah! Hata mm nilikuwa na swali kama hilo lako mkuu nikijiuliza, acha tusibiro wanojua waje watupe majibu.
     
  4. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Yupo busy na SAINI 70.
     
  5. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,617
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Yupo busy na kamati ya bunge.4r now yupo uholanza na Kafulila.
     
  6. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwani hata tundu lisu ameonekana ? tuache unafki wengine wapo kwenye majukumu mengine
     
  7. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,871
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    sio lazma kila mtu umuone pale, majukumu ya ukomboz ni meng. mh. Zito yupo uholanz kwa shughul nyngne
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Uliishawahi muona Tundu Lissu?
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,528
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    anashiriki mno...majuzi alikua washington na m4c....

    Hata mwanza alisaidia sana
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wapi tundu lissu au wewe kiongozi ni zitto peke yake.kila mtu anamajukumu yake au umetumwa?
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,530
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwani zitto yuko CHADEMA?
     
  12. M

    MILKYWAY GALAXY JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    LOOOOOL !
    kwani yuko wapi mkuu ?
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,530
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kuna siasa ndani ya Bunge na siasa nje ya Bunge. Mh Zitto mashambulizi yake ni ndani ya Bunge kama ni kweli wewe ni mfuatiliaji utakuwa umegundua hilo. Mbona huulizi Mh. Mnyika au Halima Mdee wao umewaonna wapi nje ya Bunge tofauti na majimbo yao?
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,819
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Zitto yupo safarini ulaya kwa kazi za bunge acheni majungu ya kuchonganisha watu, kijana Yule ni jembe
     
  15. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    Zitto anatengwa na sababu inajulikana...m4c, movement4chagas.
     
  16. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,705
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    yap tundu lissu alionekana kwenye M4C manyara.
     
  17. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,705
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    we ndo umejibu hoja
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Zitto alikuwa USA na sasa yuko Netherlands anahangaikia mambo ya Oil and Gas Master plan ili tusije lizwa kama ilivyo kwenye madini ya dhahabu.
    Ameenda pick best practises nasi tuzitumie
     
  19. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,193
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160

    Patriotic.....if the said is meant to be so........
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 867
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli hamjaziona juhudi kubwa za zitto ndani ya chama chenu wenyewe? Kweli? Au ndo mmevaa miwani za mbao alizosema kikwete!!??
     
Loading...