Zitto Live on Channel ten (June 10, 2012) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Live on Channel ten (June 10, 2012)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyakageni, Jun 10, 2012.

  1. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    wadau tujumuike, usikose live updates! Je atamjibu Wassira kwa kauli ya dharau pale chadema square!
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    kuna baadhi ya wizara zimepewa 30% ya budget iliyopita! Hela zinakwenda wapi?
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    30% ambayo ni zaidi ya trilioni 2 zitatumika kulipa deni la taifa ambalo lime double ndani ya miaka 5!
     
  4. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuko pamoja wakuu jamaa anachambua vzr.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Thanks..
     
  6. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    pesa nyingi zinapotea kwa misamaha ya makampuni ya simu, madini, watafuta mafuta.
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    misamaha mingi haipo kwenye mikataba.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    misamaha mingi ya kodi inatokana na Shirika la Uwekezaji
     
  9. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,310
    Likes Received: 4,754
    Trophy Points: 280
    asante mkuu. mia
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    kuhusu mbunge kupokea rushwa, Zitto anamnukuu prof Chachage kuwa hali hiyo inatokana na jamii ilivyo! Wabunge wengi wameingia bungeni kutokana na rushwa
     
  12. B

    Bob G JF Bronze Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,354
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Namkubali Zitto anachambua mambo mengi ya msingi yanayohusu bajeti yake ya fedha kama waziri wa fedha kivuli
     
  13. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,439
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Jamani hii kitu imeanza saa ngapi?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Bajeti ya elimu ya juu bil317
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Kampuni za cm zinatakiwa zilipe kodi,tiGO na Vodacom hawajakuwepo mapato yao ni trillion 1.7 kwa mwaka!
     
  16. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,439
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Du kampuni ya simu iliyoongoza kulipa kodi ni airtel
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Zitto atoa muarobaini wa namna ya kukamata makampuni ya simu yanayokwepa kodi
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Zitto anapendekeza makampuni yote makubwa kila saa sita na dakika 10 usiku wawe wanatuma email kwenda kwa goverment officer(wa mapato) kuelezea siku hyo wameingiza sh ngapi hili iwe rais kukusanya kodi kwa mwaka based on report from CEO.
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    hii ina maana vodacom ni wezi wakubwa mkuu!
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,725
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    mgodi wa dola mil 50 watu waliuziana kwa dola laki 8 huko Kiwira! My foot
     
Loading...