Chama cha ACT kikiongozwa na zuberi kabwe zitto watafanya mkutano mkubwa kesho jumapili katika viwanja vya furahisha mwanza.
Machadema hata umeya wa mwanza uliwashinda kwa uroho wa madaraka acheni ZZK apasue anga
Na wewe ni kitu gani kimekufanya umekuwa MSUKULE WA MR ZERO DJ KENGEZA MBOWE?????Wengi wenu ni udini tu ndo maana mmekuwa watumwa wa ZITOO.
full kusambaza uzalendo mpaka kieleweke.
Na wewe ni kitu gani kimekufanya umekuwa MSUKULE WA MR ZERO DJ KENGEZA MBOWE?????
Wataenda makada wa ccm wenzake
mi ntamuelewa zitto kwa hoja atakazo toa kesha, akiongea pumba ndo bas tena.
ZITTO hana hoja yoyote analopokalopoka hovyo hovyo tu ili kupata kick.
Na wewe ni kitu gani kimekufanya umekuwa MSUKULE WA MR ZERO DJ KENGEZA MBOWE?????
ZZK ana akili kuliko familia yako sio wote tunatumika kama wewe.sisi tunajitambua.Hakika wana Mwanza tunamsubiri mzalendo kwa hamu kubwa! Kijana makini na mwenye akili kuliko mwanachana au kiongozi yeyote wa UKAWA.
Hakika wana Mwanza tunamsubiri mzalendo kwa hamu kubwa! Kijana makini na mwenye akili kuliko mwanachana au kiongozi yeyote wa UKAWA.