Zitto Kabwe ndie rais ajaye wa JMT 2025

Zitto Kabwe ndie rais ajaye wa JMT 2025

Kuna sifa za kipekee alizo nazo Magufuli nazo ni kumcha Mungu, kutojikweza, kubana matumizi, kuweka maslahi ya taifa mbele, kutopendelea, kutumbua majipu hata yaliyokaa pabaya! Je Zitto anaweza kuvaa viatu hivyo..??

Hawezi! Miguu yake ni midogo mno. Halafu ana uroho na uchu wa pesa na madaraka.
 
Haya ni maoni yangu, nasisitiza haya ni maoni yangu

Mbunge wa Kigoma Mjini ndg Zitto Kabwe kupitia chama cha ACT-Wazalendo, ndiye anastahili kuvaa viatu vya JPM 2025.

Analysis zote nilizofanya zinaonyesha huyu kijana makini anafaa kabisa kuipeleka nchi kuwa taifa la uchumi wa kati duniani, tuache unafki huyu jamaa kafanya mengi yenye tija kwa taifa hili, hakuwahi kutanguliza maslahi ya chama siku zote ametanguliza maslahi ya taifa Tanzania.

Ndie mbunge pekee ambaye hachukui posho bungeni.

Kuna sababu nyingi zinazombeba na kumstahilisha kuwa rais ajaye baada ya JPM, pamoja na yote yaliyowahi kusemwa juu yake ila nimebaki kumuona kama kioo cha uongozi Tanzania.

Zitto Kabwe is my president in 2025
Fat chance!!
 
Naona vijana wa mwandiga mmeamua kuingia kwa nguvu ili kumtetea kaka yenu, wacheni mambo ya ukabila
hakuna ukabila Zito nafasi inayomfaa ni uraisi wa nchi na hiyo kama imepangwa ataipata,
ataipata tu hata kama mmawia hutaki watanzania tutamkabidhi nchi.
 
hakuna ukabila Zito nafasi inayomfaa ni uraisi wa nchi na hiyo kama imepangwa ataipata,
ataipata tu hata kama mmawia hutaki watanzania tutamkabidhi nchi.
Hata mkikesha mnawanga hawezi kuwa rais,labda awe rais wa waha
 
"Ukiona mtu anakuchukia ujue anakukubali"-ceo
 
Huyu jamaa binafsi ninajua kuwa ni msomi mzuri na nimtu amabae ni mfano wa kuigwa ila hutumia vibaya uwezo alionao kile kitendo cha kukiuza chadema kwa billions ambazo alikuwa anatumiwa Germany kwenye akaunti ya mwanamke mmoja aliesoma nae shule na kisha kutumiwa kwa western union kuanzia mwaka 2008 kisha yeye kuwagawia wasaliti wenzake kwa tigopesa na mpesa ambapo yule mwanamke alietumika kutakatisha haramu hiyo kulipwa kamisheni ya million 600 kama ahsante kutoka kwa MH. huyoo basi tokea hapo sina imani na mtu kama huyu na kama akiwa raisi basi awamu ijayo namie nitakuwa rais labda ikifika 2017 awauze ACTION ahamie FISIEM kabisa hapo sawa kabisa maana yuda ni yuda tuuuuh ila mh.ninampenda kwa sababu ya vitu vichache nasio vile vya ngoswee noo.
 
Mwulize na alipokuwa mwenyekiti na mjumbe wa Bodi mbalimabali kama alikuwa hachukui Posho! NCAA, PAC Etc
 
Haya ni maoni yangu, nasisitiza haya ni maoni yangu

Mbunge wa Kigoma Mjini ndg Zitto Kabwe kupitia chama cha ACT-Wazalendo, ndiye anastahili kuvaa viatu vya JPM 2025.

Analysis zote nilizofanya zinaonyesha huyu kijana makini anafaa kabisa kuipeleka nchi kuwa taifa la uchumi wa kati duniani, tuache unafki huyu jamaa kafanya mengi yenye tija kwa taifa hili, hakuwahi kutanguliza maslahi ya chama siku zote ametanguliza maslahi ya taifa Tanzania.

Ndie mbunge pekee ambaye hachukui posho bungeni.

Kuna sababu nyingi zinazombeba na kumstahilisha kuwa rais ajaye baada ya JPM, pamoja na yote yaliyowahi kusemwa juu yake ila nimebaki kumuona kama kioo cha uongozi Tanzania.

Zitto Kabwe is my president in 2025
Kama ameweza kuwa ndumilakuwili (Double agent) huyo ni Rais wa mazuzu,au unamuongelea ZITTO yupi?
 
Haya ni maoni yangu, nasisitiza haya ni maoni yangu

Mbunge wa Kigoma Mjini ndg Zitto Kabwe kupitia chama cha ACT-Wazalendo, ndiye anastahili kuvaa viatu vya JPM 2025.

Analysis zote nilizofanya zinaonyesha huyu kijana makini anafaa kabisa kuipeleka nchi kuwa taifa la uchumi wa kati duniani, tuache unafki huyu jamaa kafanya mengi yenye tija kwa taifa hili, hakuwahi kutanguliza maslahi ya chama siku zote ametanguliza maslahi ya taifa Tanzania.

Ndie mbunge pekee ambaye hachukui posho bungeni.

Kuna sababu nyingi zinazombeba na kumstahilisha kuwa rais ajaye baada ya JPM, pamoja na yote yaliyowahi kusemwa juu yake ila nimebaki kumuona kama kioo cha uongozi Tanzania.

Zitto Kabwe is my president in 2025

kupitia ACT wazalendo siyo? Mmmmm! basi anakazi nzito.
 
Back
Top Bottom