Zitto, CHADEMA na Mandela wambeba Kapuya


Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
256
Likes
1
Points
33
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
256 1 33
Kwa muda nimekuwa nikifuatilia sakata la Kapuya.

Nimeona imekuwa overtaken na movie ya Zitto, Chadema na sasa nategemea Mandela ataongoza headlines!

Kweli bongo kila kitu upepo tu unapita tu.
 
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
2,795
Likes
789
Points
280
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
2,795 789 280
Kapuya asidhani watanzania wamesahau, bado tuko nae tu hadi sheria ichukue mkondo wake.
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Yaani Kapuya saga limesahaulika, lipo Kapuni sasa.

Jamaa anayo bahati.
 

Forum statistics

Threads 1,250,303
Members 481,303
Posts 29,727,544