Zitto ana tuvuruga na picha ya Membe Ughaibuni

Chillah

JF-Expert Member
Oct 12, 2016
5,872
2,000
Screenshot_2018-12-02-18-37-53.png
Screenshot_2018-12-02-18-37-53.png

Una tutisha au una mtisha??? Zitto usitupe wasiwasi sisi watanzania wenzio...! Hofu hatuja zoea...! sisi tumezoea kuambiwa maendeleo ya miradi kama SGR, japo stigila siisikii sana... liganga na mchuchuma... mbowe kizuizini... haya ya jumapili na magwanda tumezoea kidogo ktk korosho na forex huko arusha...
 

TumainiEl

JF-Expert Member
Jan 13, 2010
4,668
2,000
View attachment 953496 View attachment 953496
Una tutisha au una mtisha??? Zitto usitupe wasiwasi sisi watanzania wenzio...! Hofu hatuja zoea...! sisi tumezoea kuambiwa maendeleo ya miradi kama SGR, japo stigila siisikii sana... liganga na mchuchuma... mbowe kizuizini... haya ya jumapili na magwanda tumezoea kidogo ktk korosho na forex huko arusha...
Kuwadi wamabepari alishiba sana kipindi kile this tm anasoma Namba nakupost picha. Kkwkwkwkwkwkwwkwk
 

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
23,929
2,000
Huyo mwanajeshi ni wa nchi gani? Hapo ni wapi? Membe alienda lini na kufanya nini? Bila haya maelezo ni utata mtupu
 

Abu_yazid

JF-Expert Member
Mar 28, 2014
3,134
2,000
Kinachoendelea sasa hivi ni muunganiko wa maji na mafuta ya kula+nyanya+kitunguu+viungo vingine vya mboga ili tupate chuzi zuri na tamu la kulia wali nazi 2020
 

mtembea kwa miguu

JF-Expert Member
Mar 23, 2012
1,119
2,000
View attachment 953496 View attachment 953496
Una tutisha au una mtisha??? Zitto usitupe wasiwasi sisi watanzania wenzio...! Hofu hatuja zoea...! sisi tumezoea kuambiwa maendeleo ya miradi kama SGR, japo stigila siisikii sana... liganga na mchuchuma... mbowe kizuizini... haya ya jumapili na magwanda tumezoea kidogo ktk korosho na forex huko arusha...
Anamtisha yule naelala na file la BM kitandani

2020 twende na BKM

#KazinaBata
 

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Aug 2, 2016
23,978
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom