Jamani this is serious kwa kweli!!!halafu
tusipobadilika sisi wasomi siku zijazo
tutadhalilika mitani!!if someone has done
a research which are statistically
significant or not significant ,to challenge
the results you need to do your research
or go through the literature (which
summarize other researches) !!! Sasa mtu
apinga utafiti kwa maneno ya midomoni
tu??? come on guys!!!!!acheni hizo!!!ndo
maana unakuta Mungu Wa form two form
four for six failure anamtukana mtu Wa
PhD !!!this is serious!!!ni matokeo ya uvivu
Wa badhi ya watanzania!!!
tusipobadilika sisi wasomi siku zijazo
tutadhalilika mitani!!if someone has done
a research which are statistically
significant or not significant ,to challenge
the results you need to do your research
or go through the literature (which
summarize other researches) !!! Sasa mtu
apinga utafiti kwa maneno ya midomoni
tu??? come on guys!!!!!acheni hizo!!!ndo
maana unakuta Mungu Wa form two form
four for six failure anamtukana mtu Wa
PhD !!!this is serious!!!ni matokeo ya uvivu
Wa badhi ya watanzania!!!