Zitto, ACT Wazalendo hatarini Kufilisiwa

Msarendo

JF-Expert Member
Jan 29, 2011
9,735
2,000
Habari za ukweli hizo. Tanzania daima hawaandikagi habari za udaku kama gazeti la uhuru
 

jay311

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,883
2,000
Wanaaanza lini kumfilisi? Wakianza wiki hii pia sio mbaya,serikali ya sasa hivi hawachelewi sana katika utendaji wa kazi.
 

nuruyamnyonge

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
4,193
2,000
Sijaelewa ACT WAZALENDO inafilisiwa vipi? Je chama kilikuwa na mkopo bank kimeshindwa kurejesha?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom