Zitto acha udalali wa mauzo ya uhuru wa Freeman Mbowe

Zitto acha udalali wa mauzo ya uhuru wa Freeman Mbowe

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,688
Reaction score
140,364
"Sakata la Freeman ni moja kati ya vitu vinavyoniumiza sana, Freeman amenilea, ninavyomuona yupo jela simuoni kama Mwenyekiti wa CHADEMA, namuona kama Kaka yangu, nimefanya jitihada kuhakikisha anatoka Jela na kila nilichofanya kina ruhusa ya Mbowe, nimeenda Jela na nimeongea nae kumuambia nataka kufanya hivi akaniambia fanya"

"Wao wanamuona Mwenyekiti wao yupo Jela Mimi namuona Kaka yangu yupo Jela huo ndio utofauti, Wahariri waulizeni wenzetu wana mikakati gani ya kumtoa Mbowe nje ya Jela, Mimi naamini tulichofanya Dodoma (kumuomba Rais Samia amsamehe Mbowe) isingeleta kelele zilizopigwa, leo tungekuwa na Mbowe nje, naamini hivyo" ———Zitto Kabwe Dar es salaam leo

My Take
Hakika dalali hana aibu. Mbowe alishatamka hahitaji kumpigia magoti au kumlamba matako mtu ili awe huru. Kwa nini unang'ang'aniza kumuombea msamaha? Mbowe sio gaidi unapotaka aombe msamahama unataka iwekwe kumbukumbu kwamba alikiri ugaidi ila akaomba msahama?

Chadema na wafuasi wake pamoja na wapenda haki wengine walishaitaka serikali imuachie Mbowe bila masharti,kwa nini wewe huwaungi mkono?! Ina maana unaamini Mbowe ni gaidi ila aombe msamaha?
Nimefuatilia mazungumzo ya Zitto live akiongea na wahariri wa vyombo vya habari...

Na in fact, kauli yake imetokana na swali aliloulizwa na aliyekuwa Mhariri Mkuu Wa gazeti la Tanzania Daima ndugu Absalom Kibanda...

Na quotation hii uliyoiweka hapa ni maneno exactly aliyoyasema Zitto kuhusu Freeman Mbowe na kesi yake ya ugaidi....

Binafsi nilishangaa sana si kwa sababu aliongea kuhusu Mbowe na masahibu anayoipitia, bali NIA iliyo nyuma ya kauli yake...

Honestly, Zitto hutafuta au hutengeneza migogoro mahali ambapo hakuna ulazima kufanya vile..

Mfano anaposema "...waulizeni hao wenzetu wana mkakati gani kumtoa ndugu Freeman Mbowe gerezani...", kwa hakika mtu yeyete mwenye akili timamu atashindwa kuelewa nini hasa lengo la Zitto....

Kwamba, ina maana yeye Zitto hajui kwamba serikali imemfungulia kesi huyu anayemwita " kaka yake" na kesi hiyo inàendelea mahakamani...?

Kwamba, ina maana yeye Zitto hajui kwamba, katika kesi hiyo hawa CHADEMA wameweka mawakili zaidi ya 20 ili kumtetea mwenyekiti wao kwa mujibu wa sheria..?

Zitto anataka CHADEMA wafanye nini cha ziada ili yeye Zitto na hao wahariri wa vyombo vya habari anaowatuma kwenda CHADEMA kuuliza kujua jitihada wanazofanya kumtoa gerezani ndugu Freeman Mbowe....?

Je, anataka CHADEMA wamwambie kuwa wana mkakati wa kwenda kumtorosha Freeman Mbowe kwa kuvunja kuta za gereza alikowekwa ndiyo atatambua kuwa kumbe CHADEMA wanafanya jitihada kumtoa m/kiti wao...?

Duuh, nimemshangaa sana Zitto kwa kauli yake hii...

Mimi nilidhani kwa political maturity yake, angeweza kujibu kirahisi tu swali lile lililoulizwa na Absalom Kibanda bila kuanzisha mgogoro mwingine kati yake na CHADEMA kwa simply kusema..;

EITHER,

"....Serikali imwachie Mbowe haraka na bila masharti yoyote kwa sababu, MBOWE SI GAIDI..."

OR

"....Sina la kusema, tuiachie mahakama isikilize na kuamua shauri hili..."

Lakini, Zitto anayesifiwa kuwa ni mwerevu na makini, cha ajabu ktk hili amekosa busara ktk kulizungumza mbele ya camera za TV na microphones za media mbalimbali...!
 
Hii nchi unajikuta wewe jeuri kama nani ,huyo mbowe anasema hawezi omba msamaha hivi nyie chadema mnaakili sawa sawa kweli ....!

Hii dunia Kuna mtu ambaye hawezi omba msamaha ,mnajikuta mnajeuri ,hivi chadema mnajivunia Nini mpaka mnaona hamuwezi kujishusha mbumbumbu nyie mnamuumiza mwenyekiti wenu kwa umasikin jeuri wenu ,chama lenyewe masikini Bado linamvimbia aliyeshika mpini ,nyie ni takataka tu ...

Mnajifanya hamuwezi kuomba msamaha kwani mbowe anakitu gani cha special ? Mpaka hawez kulamba viatu vya mama samia ,unahisi mama samia akinyenyua mapembe na huyo mbowe akanyanyua mapembe nan ataumia ,hivi hamjui hata kusoma alama za nyakati ,yaani unataka kuidindia raisi ,harafu utegemeee ushindi ,sawa sawa na mtoto amleteee jeuri baba yake ,harafu kula kulala anategemea kwa baba yake [emoji23][emoji23][emoji23]....

Hili chama halina hata watu wastaarabu na werevu ....

Zito anajua analolifanya ,watu kama chadema maisha wapo ,ni masikini jeuri ,hawaambiliki kila kitu wanajikuta wanajua ...mtakufa na tai shingoni kunguni nyie ...
 
Maoni
Hii nchi unajikuta wewe jeuri kama nani ,huyo mbowe anasema hawezi omba msamaha hivi nyie chadema mnaakili sawa sawa kweli ....!

Hii dunia Kuna mtu ambaye hawezi omba msamaha ,mnajikuta mnajeuri ,hivi chadema mnajivunia Nini mpaka mnaona hamuwezi kujishusha mbumbumbu nyie mnamuumiza mwenyekiti wenu kwa umasikin jeuri wenu ,chama lenyewe masikini Bado linamvimbia aliyeshika mpini ,nyie ni takataka tu ...

Mnajifanya hamuwezi kuomba msamaha kwani mbowe anakitu gani cha special ? Mpaka hawez kulamba viatu vya mama samia ,unahisi mama samia akinyenyua mapembe na huyo mbowe akanyanyua mapembe nan ataumia ,hivi hamjui hata kusoma alama za nyakati ,yaani unataka kuidindia raisi ,harafu utegemeee ushindi ,sawa sawa na mtoto amleteee jeuri baba yake ,harafu kula kulala anategemea kwa baba yake [emoji23][emoji23][emoji23]....

Hili chama halina hata watu wastaarabu na werevu ....

Zito anajua analolifanya ,watu kama chadema maisha wapo ,ni masikini jeuri ,hawaambiliki kila kitu wanajikuta wanajua ...mtakufa na tai shingoni kunguni nyie ...
yako yanatia AIBU! Ukweli ni kwamba hata kama Mh.Samia kwa sbb ya kiti chake, anaweza kumuua au kumfunga Mh.Mbowe, haiwezi kuondoa ukweli hapa Ulimwenguni kuwa Samia alimwonea Mh.Mbowe hivyo, siku moja tusiyoijua mimi na wewe, CCM na Rais wao huyo, watawajibika kuilipa Damu ya Mh.Mbowe! Ni lazima uelewe, CDM hawakatai Mh.Mbowe kutolewa Gerezani bali namna inavyota kutumika kumtoa kule, ndiyo inatia mashaka.

CCM siku zote wamekuwa ni watu wa hira na umwagaji Damu wa Wananch wasiyo na hatia hivyo, siyo watu wakuaminika hata kidogo. Iweje wao wenyewe ndiyo waliomweka Gerezani Mh.Mbowe, wanasua sua kumtoa Gerezani kwa namna ile ile walivyomweka kule!? Kwa nini wanatafuta wapambe kwanza?

Jaribuni kuwa waelewa!
 
Zitto na ACT ni Ccm B

Tuliwaambia tunawaambia na tutaendelea kuwaambia...

ACT haitakaa waipende chadema hata iweje..

Kazi yao waliopewa ni kuweka migogoro ndani ya upinzani
Act pia ni chama cha upinzani
 
"Sakata la Freeman ni moja kati ya vitu vinavyoniumiza sana, Freeman amenilea, ninavyomuona yupo jela simuoni kama Mwenyekiti wa CHADEMA, namuona kama Kaka yangu, nimefanya jitihada kuhakikisha anatoka Jela na kila nilichofanya kina ruhusa ya Mbowe, nimeenda Jela na nimeongea nae kumuambia nataka kufanya hivi akaniambia fanya"

"Wao wanamuona Mwenyekiti wao yupo Jela Mimi namuona Kaka yangu yupo Jela huo ndio utofauti, Wahariri waulizeni wenzetu wana mikakati gani ya kumtoa Mbowe nje ya Jela, Mimi naamini tulichofanya Dodoma (kumuomba Rais Samia amsamehe Mbowe) isingeleta kelele zilizopigwa, leo tungekuwa na Mbowe nje, naamini hivyo" ———Zitto Kabwe Dar es salaam leo

My Take
Hakika dalali hana aibu. Mbowe alishatamka hahitaji kumpigia magoti au kumlamba matako mtu ili awe huru. Kwa nini unang'ang'aniza kumuombea msamaha? Mbowe sio gaidi unapotaka aombe msamahama unataka iwekwe kumbukumbu kwamba alikiri ugaidi ila akaomba msahama?

Chadema na wafuasi wake pamoja na wapenda haki wengine walishaitaka serikali imuachie Mbowe bila masharti,kwa nini wewe huwaungi mkono?! Ina maana unaamini Mbowe ni gaidi ila aombe msamaha?
Watanzania tunakujua UNATUMIKA Tuachie Freeman Mbowe wetu MUNGU anajua atakavyomtoa MBOWE
Mbowe hawezi kuomba Msamaha kwa Kesi ya KUBAMBIKIZWA hata wewe UNAJUA

Sent from my SM-J600F using JamiiForums mobile app
 
W
Hii nchi unajikuta wewe jeuri kama nani ,huyo mbowe anasema hawezi omba msamaha hivi nyie chadema mnaakili sawa sawa kweli ....!

Hii dunia Kuna mtu ambaye hawezi omba msamaha ,mnajikuta mnajeuri ,hivi chadema mnajivunia Nini mpaka mnaona hamuwezi kujishusha mbumbumbu nyie mnamuumiza mwenyekiti wenu kwa umasikin jeuri wenu ,chama lenyewe masikini Bado linamvimbia aliyeshika mpini ,nyie ni takataka tu ...

Mnajifanya hamuwezi kuomba msamaha kwani mbowe anakitu gani cha special ? Mpaka hawez kulamba viatu vya mama samia ,unahisi mama samia akinyenyua mapembe na huyo mbowe akanyanyua mapembe nan ataumia ,hivi hamjui hata kusoma alama za nyakati ,yaani unataka kuidindia raisi ,harafu utegemeee ushindi ,sawa sawa na mtoto amleteee jeuri baba yake ,harafu kula kulala anategemea kwa baba yake [emoji23][emoji23][emoji23]....

Hili chama halina hata watu wastaarabu na werevu ....

Zito anajua analolifanya ,watu kama chadema maisha wapo ,ni masikini jeuri ,hawaambiliki

kila kitu wanajikuta wanajua ...mtakufa na tai shingoni kunguni nyie ...
Wenye akili ya design hii tayari walishaunga juhudi siku nyingi.
 
Hii nchi unajikuta wewe jeuri kama nani ,huyo mbowe anasema hawezi omba msamaha hivi nyie chadema mnaakili sawa sawa kweli ....!

Hii dunia Kuna mtu ambaye hawezi omba msamaha ,mnajikuta mnajeuri ,hivi chadema mnajivunia Nini mpaka mnaona hamuwezi kujishusha mbumbumbu nyie mnamuumiza mwenyekiti wenu kwa umasikin jeuri wenu ,chama lenyewe masikini Bado linamvimbia aliyeshika mpini ,nyie ni takataka tu ...

Mnajifanya hamuwezi kuomba msamaha kwani mbowe anakitu gani cha special ? Mpaka hawez kulamba viatu vya mama samia ,unahisi mama samia akinyenyua mapembe na huyo mbowe akanyanyua mapembe nan ataumia ,hivi hamjui hata kusoma alama za nyakati ,yaani unataka kuidindia raisi ,harafu utegemeee ushindi ,sawa sawa na mtoto amleteee jeuri baba yake ,harafu kula kulala anategemea kwa baba yake [emoji23][emoji23][emoji23]....

Hili chama halina hata watu wastaarabu na werevu ....

Zito anajua analolifanya ,watu kama chadema maisha wapo ,ni masikini jeuri ,hawaambiliki kila kitu wanajikuta wanajua ...mtakufa na tai shingoni kunguni nyie ...
Msamaha kwa kosa lipi?
 
Hii nchi unajikuta wewe jeuri kama nani ,huyo mbowe anasema hawezi omba msamaha hivi nyie chadema mnaakili sawa sawa kweli ....!

Hii dunia Kuna mtu ambaye hawezi omba msamaha ,mnajikuta mnajeuri ,hivi chadema mnajivunia Nini mpaka mnaona hamuwezi kujishusha mbumbumbu nyie mnamuumiza mwenyekiti wenu kwa umasikin jeuri wenu ,chama lenyewe masikini Bado linamvimbia aliyeshika mpini ,nyie ni takataka tu ...

Mnajifanya hamuwezi kuomba msamaha kwani mbowe anakitu gani cha special ? Mpaka hawez kulamba viatu vya mama samia ,unahisi mama samia akinyenyua mapembe na huyo mbowe akanyanyua mapembe nan ataumia ,hivi hamjui hata kusoma alama za nyakati ,yaani unataka kuidindia raisi ,harafu utegemeee ushindi ,sawa sawa na mtoto amleteee jeuri baba yake ,harafu kula kulala anategemea kwa baba yake [emoji23][emoji23][emoji23]....

Hili chama halina hata watu wastaarabu na werevu ....

Zito anajua analolifanya ,watu kama chadema maisha wapo ,ni masikini jeuri ,hawaambiliki kila kitu wanajikuta wanajua ...mtakufa na tai shingoni kunguni nyie ...
Kama haya maneno hapa ndiyo kipimo cha uwerevu na ustaarabu bora niwe mjinga tu uwerevu baki nao tu
 
"Sakata la Freeman ni moja kati ya vitu vinavyoniumiza sana, Freeman amenilea, ninavyomuona yupo jela simuoni kama Mwenyekiti wa CHADEMA, namuona kama Kaka yangu, nimefanya jitihada kuhakikisha anatoka Jela na kila nilichofanya kina ruhusa ya Mbowe, nimeenda Jela na nimeongea nae kumuambia nataka kufanya hivi akaniambia fanya"

"Wao wanamuona Mwenyekiti wao yupo Jela Mimi namuona Kaka yangu yupo Jela huo ndio utofauti, Wahariri waulizeni wenzetu wana mikakati gani ya kumtoa Mbowe nje ya Jela, Mimi naamini tulichofanya Dodoma (kumuomba Rais Samia amsamehe Mbowe) isingeleta kelele zilizopigwa, leo tungekuwa na Mbowe nje, naamini hivyo" ———Zitto Kabwe Dar es salaam leo

My Take
Hakika dalali hana aibu. Mbowe alishatamka hahitaji kumpigia magoti au kumlamba matako mtu ili awe huru. Kwa nini unang'ang'aniza kumuombea msamaha? Mbowe sio gaidi unapotaka aombe msamahama unataka iwekwe kumbukumbu kwamba alikiri ugaidi ila akaomba msahama?

Chadema na wafuasi wake pamoja na wapenda haki wengine walishaitaka serikali imuachie Mbowe bila masharti,kwa nini wewe huwaungi mkono?! Ina maana unaamini Mbowe ni gaidi ila aombe msamaha?
Zitto ni mnafiki mkubwa tangu anafukuzwa toka Cdm hadi leo hajajirekebisha.
 
Never trust Zitto. he is a MOLE!!! CCM wanawaita KIKULACHO!!!
 
Zitto na ACT ni Ccm B

Tuliwaambia tunawaambia na tutaendelea kuwaambia...

ACT haitakaa waipende chadema hata iweje..

Kazi yao waliopewa ni kuweka migogoro ndani ya upinzani
Kwa cdm amegonga mwamba labda ataweza kuwadanganya hao maccm wenzake.
 
Hii nchi unajikuta wewe jeuri kama nani ,huyo mbowe anasema hawezi omba msamaha hivi nyie chadema mnaakili sawa sawa kweli ....!

Hii dunia Kuna mtu ambaye hawezi omba msamaha ,mnajikuta mnajeuri ,hivi chadema mnajivunia Nini mpaka mnaona hamuwezi kujishusha mbumbumbu nyie mnamuumiza mwenyekiti wenu kwa umasikin jeuri wenu ,chama lenyewe masikini Bado linamvimbia aliyeshika mpini ,nyie ni takataka tu ...

Mnajifanya hamuwezi kuomba msamaha kwani mbowe anakitu gani cha special ? Mpaka hawez kulamba viatu vya mama samia ,unahisi mama samia akinyenyua mapembe na huyo mbowe akanyanyua mapembe nan ataumia ,hivi hamjui hata kusoma alama za nyakati ,yaani unataka kuidindia raisi ,harafu utegemeee ushindi ,sawa sawa na mtoto amleteee jeuri baba yake ,harafu kula kulala anategemea kwa baba yake [emoji23][emoji23][emoji23]....

Hili chama halina hata watu wastaarabu na werevu ....

Zito anajua analolifanya ,watu kama chadema maisha wapo ,ni masikini jeuri ,hawaambiliki kila kitu wanajikuta wanajua ...mtakufa na tai shingoni kunguni nyie ...
1:Mbumbumbu ni walio kuzaa.

2:Chawa ni waliokuzaa
 
Maoni

yako yanatia AIBU! Ukweli ni kwamba hata kama Mh.Samia kwa sbb ya kiti chake, anaweza kumuua au kumfunga Mh.Mbowe, haiwezi kuondoa ukweli hapa Ulimwenguni kuwa Samia alimwonea Mh.Mbowe hivyo, siku moja tusiyoijua mimi na wewe, CCM na Rais wao huyo, watawajibika kuilipa Damu ya Mh.Mbowe! Ni lazima uelewe, CDM hawakatai Mh.Mbowe kutolewa Gerezani bali namna inavyota kutumika kumtoa kule, ndiyo inatia mashaka.

CCM siku zote wamekuwa ni watu wa hira na umwagaji Damu wa Wananch wasiyo na hatia hivyo, siyo watu wakuaminika hata kidogo. Iweje wao wenyewe ndiyo waliomweka Gerezani Mh.Mbowe, wanasua sua kumtoa Gerezani kwa namna ile ile walivyomweka kule!? Kwa nini wanatafuta wapambe kwanza?

Jaribuni kuwa waelewa!
Hawezi kuelewa kwakuwa ubongo wake ndiyo umeundwa hivyo.
 
Nimefuatilia mazungumzo ya Zitto live akiongea na wahariri wa vyombo vya habari...

Na in fact, kauli yake imetokana na swali aliloulizwa na aliyekuwa Mhariri Mkuu Wa gazeti la Tanzania Daima ndugu Absalom Kibanda...

Na quotation hii uliyoiweka hapa ni maneno exactly aliyoyasema Zitto kuhusu Freeman Mbowe na kesi yake ya ugaidi....

Binafsi nilishangaa sana si kwa sababu aliongea kuhusu Mbowe na masahibu anayoipitia, bali NIA iliyo nyuma ya kauli yake...

Honestly, Zitto hutafuta au hutengeneza migogoro mahali ambapo hakuna ulazima kufanya vile..

Mfano anaposema "...waulizeni hao wenzetu wana mkakati gani kumtoa ndugu Freeman Mbowe gerezani...", kwa hakika mtu yeyete mwenye akili timamu atashindwa kuelewa nini hasa lengo la Zitto....

Kwamba, ina maana yeye Zitto hajui kwamba serikali imemfungulia kesi huyu anayemwita " kaka yake" na kesi hiyo inàendelea mahakamani...?

Kwamba, ina maana yeye Zitto hajui kwamba, katika kesi hiyo hawa CHADEMA wameweka mawakili zaidi ya 20 ili kumtetea mwenyekiti wao kwa mujibu wa sheria..?

Zitto anataka CHADEMA wafanye nini cha ziada ili yeye Zitto na hao wahariri wa vyombo vya habari anaowatuma kwenda CHADEMA kuuliza kujua jitihada wanazofanya kumtoa gerezani ndugu Freeman Mbowe....?

Je, anataka CHADEMA wamwambie kuwa wana mkakati wa kwenda kumtorosha Freeman Mbowe kwa kuvunja kuta za gereza alikowekwa ndiyo atatambua kuwa kumbe CHADEMA wanafanya jitihada kumtoa m/kiti wao...?

Duuh, nimemshangaa sana Zitto kwa kauli yake hii...

Mimi nilidhani kwa political maturity yake, angeweza kujibu kirahisi tu swali lile lililoulizwa na Absalom Kibanda bila kuanzisha mgogoro mwingine kati yake na CHADEMA kwa simply kusema..;

EITHER,

"....Serikali imwachie Mbowe haraka na bila masharti yoyote kwa sababu, MBOWE SI GAIDI..."

OR

"....Sina la kusema, tuiachie mahakama isikilize na kuamua shauri hili..."

Lakini, Zitto anayesifiwa kuwa ni mwerevu na makini, cha ajabu ktk hili amekosa busara ktk kulizungumza mbele ya camera za TV na microphones za media mbalimbali...!
 
Hii nchi unajikuta wewe jeuri kama nani ,huyo mbowe anasema hawezi omba msamaha hivi nyie chadema mnaakili sawa sawa kweli ....!

Hii dunia Kuna mtu ambaye hawezi omba msamaha ,mnajikuta mnajeuri ,hivi chadema mnajivunia Nini mpaka mnaona hamuwezi kujishusha mbumbumbu nyie mnamuumiza mwenyekiti wenu kwa umasikin jeuri wenu ,chama lenyewe masikini Bado linamvimbia aliyeshika mpini ,nyie ni takataka tu ...

Mnajifanya hamuwezi kuomba msamaha kwani mbowe anakitu gani cha special ? Mpaka hawez kulamba viatu vya mama samia ,unahisi mama samia akinyenyua mapembe na huyo mbowe akanyanyua mapembe nan ataumia ,hivi hamjui hata kusoma alama za nyakati ,yaani unataka kuidindia raisi ,harafu utegemeee ushindi ,sawa sawa na mtoto amleteee jeuri baba yake ,harafu kula kulala anategemea kwa baba yake [emoji23][emoji23][emoji23]....

Hili chama halina hata watu wastaarabu na werevu ....

Zito anajua analolifanya ,watu kama chadema maisha wapo ,ni masikini jeuri ,hawaambiliki kila kitu wanajikuta wanajua ...mtakufa na tai shingoni kunguni nyie ...
Hivi unajielewa kweli we KIMA
 
Back
Top Bottom