Zitoo wewe ni kama Mandela!!!


N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
961
Likes
416
Points
80
N

Naipendatz

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
961 416 80
Huyu babu alivyokuwa anawatukana polisi hadi kuwaita POLICCM, lakini leo hii ni marafiki zake wakubwa, na wanamlinda vizuri tu kutoka kwa wananchi wenye hasira. Hii yote ashukuriwe Zitto kwa nguvu zake kubwa za kisiasa na kusuluhisha watu.
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,725
Likes
27
Points
145
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,725 27 145
Huyu babu alivyokuwa anawatukana polisi hadi kuwaita POLICCM, lakini leo hii ni marafiki zake wakubwa, na wanamlinda vizuri tu kutoka kwa wananchi wenye hasira. Hii yote ashukuriwe Zitto kwa nguvu zake kubwa za kisiasa na kusuluhisha watu.
View attachment 125933
"Msujudie ,.;'.,?,. upate mradi wako". kwa wanasiasa hilo sio tabu.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,216
Likes
297
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,216 297 180
sijui kama alishawahi kuwatukana
alikuwa anawaeleza ukweli ukweli wanakiuka misingi ya haki za binadamu
na pia alikuwa akiwaambia wamepigika...
sasa wametia adabu
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
ngoja waambizane huko jukwaa la siasa
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,811
Likes
32,100
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,811 32,100 280
sijui kama alishawahi kuwatukana
alikuwa anawaeleza ukweli ukweli wanakiuka misingi ya haki za binadamu
na pia alikuwa akiwaambia wamepigika...
sasa wametia adabu
Nabaada ya kuambiwa wamejitambua kwa kiwango fulani. Ndio maana hata mauaji ya Polisi dhidi ya Raia yanazidi kutoweka. Kweli Dr ni mkombozi wa ukweli. Hapa Zitto sijui ameingiaje? Au ni kwa kutuma watu wampige mawe Slaa ndio anafananishwa na Mandela?
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Nabaada ya kuambiwa wamejitambua kwa kiwango fulani. Ndio maana hata mauaji ya Polisi dhidi ya Raia yanazidi kutoweka. Kweli Dr ni mkombozi wa ukweli. Hapa Zitto sijui ameingiaje? Au ni kwa kutuma watu wampige mawe Slaa ndio anafananishwa na Mandela?
Hata mie bado naitafuta connection ya huu uzi na title yake sijaipata bado...
Huyu Zitto kaingiaje humu...?
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Babu Slaa Unafiki uko kwenye damu.
 
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
1,296
Likes
204
Points
160
scatter

scatter

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
1,296 204 160
usipofutwa huu na mods kutakua na upendeleo hapa
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,811
Likes
32,100
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,811 32,100 280
Babu Slaa Unafiki uko kwenye damu.
Kweli nimeamini waliosema wewe ni robot maana every minute in 24/7 uko humu jee unakula saa ngapi? Na kama wewe ni ke unaliwa saa ngapi? Na huku ulikojiita MSALANI unakwenda saa ngapi?
 
Last edited by a moderator:
T

Trueman

Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
88
Likes
1
Points
0
T

Trueman

Member
Joined Oct 11, 2012
88 1 0
We mwehu kweli unaweza kumfananisha zito na hayati Mandela kweli, shule yako ndogo sana
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,408
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,408 280
Kichwa cha habari Zitto, ndani ya habari Dr Slaa na wanausalama...:A S 39:
 
B

Bacron F

Senior Member
Joined
Jan 25, 2013
Messages
164
Likes
0
Points
0
B

Bacron F

Senior Member
Joined Jan 25, 2013
164 0 0
We bwana kutokana na unafiki wako utakufa kifo kibaya we ngoja!
 

Forum statistics

Threads 1,252,212
Members 482,048
Posts 29,800,652