Zipo wapi helkopta za CCM na CUF Igunga?


TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Likes
12
Points
0
Age
20
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 12 0
Wakati uchaguzi mdogo wa Jimbo la Igunga unakaribia vyama vya CUF na CCM vilitutangazia kwamba vitatumia helkopta kwenye uchaguzi huo. Na hii ndiyo ingekuwa kwa mara ya kwanza kwa CUF kutumia helkopta katika chaguzi na mara ya pili kwa CCM kutumia katika chaguzi ndogo baada ya ule wa Tarime. Hadi leo ambapo tumebakiwa na takribani siku tano hakuna chama hata kimoja kati ya hivyo ambavyo vimeingiza helkopta jimboni humo.

Watu wenye akili timamu wanasema kwamba ni kwa sababu CDM bado hawajaanza kuitumia. Kwa hiyo somo tunalolipata hapa ni kwamba CDM ndicho chama kinachoongoza vyama vingine vifanye nini na nini visifanye.

Mtakumbuka wakati wa Uchaguzi mdogo Jimbo la Tarime, CDM ilipoongiza helkopta dakika za mwisho wa kampeni, CCM nao wakaingiza helkopta mbili zilizofadhiliwa na Rostam.
 
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
659
Likes
582
Points
180
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
659 582 180
CUF wana jeuri wataitoa wapi? ikiwa bajeti yao ni mil 75, ndo maana waliingiza pikipiki.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Wafanyabiashara safari hii wamegomea michango kudhamini siasa uchwara Igunga.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
CCM hawawezi kufanya hivyo kwasababu wanajali rasilimali za nchi
wanazingatia matumizi bora ya rasilimali za nchi..
CDM kwenye kampeni hizi wameishiwa... budget yao wameimalizia kwenye maandamano na posho za viongozi wa ngazi za juu
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
CCM hawawezi kufanya hivyo kwasababu wanajali rasilimali za nchi
wanazingatia matumizi bora ya rasilimali za nchi..
CDM kwenye kampeni hizi wameishiwa... budget yao wameimalizia kwenye maandamano na posho za viongozi wa ngazi za juu
Hehe eheh ehehe ehee! hahaha ahahaha ahah!!!!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Leo ndio vyama vya siasa vinaanza kampeni na Helkopta.
Vyama vitatu CUF, CDM, CCM, vyote vitatumia Helkopta
 
P

politiki

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
2,374
Likes
187
Points
160
P

politiki

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
2,374 187 160
CCM hawawezi kufanya hivyo kwasababu wanajali rasilimali za nchi
wanazingatia matumizi bora ya rasilimali za nchi..
CDM kwenye kampeni hizi wameishiwa... budget yao wameimalizia kwenye maandamano na posho za viongozi wa ngazi za juu
Umesema ukweli tumeona jinsi CCM inavyojali rasilimali kwenye Umeme wa Richmond $ mil. 161 zilipotea na hakuna umeme uliozalishwa
na pia tuliona jinsi CCM inavyojali rasilimali za nchi pale waliponunua radar ya sterling pound mil.10 na badala yake wakalipa pound milion 28.

kwa kuonyesha kabisa kuwa wanazingatia matumizi ya rasilimali za nchi walinununua dawa za bilioni 5 na kuziacha kwenye bohari ya madawa hadi zina expire wakati wananchi wanakufa mahospitalini kwa ukosefu.

Nice Try rejao.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Tusubiri juma hili
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,218
Likes
14,059
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,218 14,059 280
CCM hawawezi kufanya hivyo kwasababu wanajali rasilimali za nchi
wanazingatia matumizi bora ya rasilimali za nchi..
CDM kwenye kampeni hizi wameishiwa... budget yao wameimalizia kwenye maandamano na posho za viongozi wa ngazi za juu
contain malware signature
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
16
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 16 0
Wafanyabiashara safari hii wamegomea michango kudhamini siasa uchwara Igunga.
wewe unaonaje matukio wanayofanya CHADEMA, si watatungua hellkopta za wastaarabu? kama wamechoma nyumba, kumwagia watu tindikali, kununua kadi za wapiga kura na kuwazuia wanawake wasipige kura watashindwa kutungua helkopta? au ww ndo ulipangwa klwenye operation hiyo?
S-LAA, FREEMANSONY bwana noma.
 
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
CUF jumatano tarehe 28.09.2011. kuanzia saa 2.00 tazameni macho juu mtaiona ikielekea igunga.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
CCM hawawezi kufanya hivyo kwasababu wanajali rasilimali za nchi
wanazingatia matumizi bora ya rasilimali za nchi..
CDM kwenye kampeni hizi wameishiwa... budget yao wameimalizia kwenye maandamano na posho za viongozi wa ngazi za juu
ccm ipi mkuu?
 

Forum statistics

Threads 1,214,213
Members 462,577
Posts 28,505,314