Zipi hatua za kufuata katika kununua personal gun?

Zipi hatua za kufuata katika kununua personal gun?

nenda mzinga makao makuu ya jeshi wao wana bei ndogo kiasi au nenda tanganyika arms mtaa wa samora ingawa pale bei zao zimesimama kiasi kwa beretta.... au waweza nunua second hand kwa mtu afu ukafata taratibu zingine

ukishanunua unapewa risiti na fomu
utaanzia serikali ya mtaa.. hapo urefu wako tu inaweza chukua hata saa 1 tu ukapewa mhtasari wa kikao...... baada ya hapo polisi........... wilayani...........


mwisho wa siku utaipata mara nyingi ndani ya miezi 2 unakua ushaipata maana vikao vya usalama vya wilaya hukaa mara 1 kwa miezi 2



unaweza nisahihisha
 
Huwezi kupata kibali cha kumiliki silaha ndani ya miezi miwili toka uinunue,minimum ni miezi 9 mpaka mwaka na hapo uwe mchakalikaji na usiwe na mkono mfupi kuhonga
 
nadhani ushajibiwa huko juu nikushauri Nje kidogo ya mada mkuu....Licha ya silaha kukulinda nayo pia unatakiwa uilinde maana ukijulikana upo nayo majambazi na watu wa ajabu wataihitaji kutoka kwako....!
 
hii sijui nikijaribu kutafuta nitapata??na kibali chake nahisi watanizungusha miaka 50

1200px-HK_GMW.jpg
 
Huwezi kupata kibali cha kumiliki silaha ndani ya miezi miwili toka uinunue,minimum ni miezi 9 mpaka mwaka na hapo uwe mchakalikaji na usiwe na mkono mfupi kuhonga

unaweza kipata ndani ya miezi miwili ila inategemea umenunua kipindi kikao kishakaa au bado mfano umenunua jumatatu afu kikao kinakaa mwezi wa 11 hapo uharaka wako serikali za mitaa utasababisha uwahi kukipata

kumbuka ile ni biashara pia
 
Mkuu Luna mdau kakueleza ngoja nami nijazie kidogo. Hakikisha hujawahi kuwa na kesi yeyote ya jinai, sababu kamili na wazi za kumiliki hiyo kitu.

Utafuata taratibuu zifuatazo.
Utajadiliwa kwenye baraza LA ulinzi na usalama LA kijiji, kisha kata, na wilaya. Barua zote utaziatachi na kwenda Nazi polisi. Kisha unamalizia manunuzi maana utakua ulilipia adv.
Kiulaini unakua MTU usiyejulikana.
 
kulikuwa na haja gani ya kuanzisha uzi sasa kwa swali ambalo naweza kukujibu mwenyewe tu??? Kwa kuwa hujafuata utaratibu, huko hautaniona Ng'oo!!
hakukua na haja ila kwani kuna ubaya kuanzisha uzi kushare mambo hapa jamvini?
 
MAJAMBAZ YAKIGUNDUA UNAMILIKI, WANAKUSAKA KWA UDI NA UVUMBA, INABD UWE MSIRI
 
ubaya haupo ndiyo ila ni vyema ukafuata utaratibu tu mbona rahisi mkuu
Basi Samahani kama ilikuudhi mkuu, ila me sikumaanisha vibaya kuupandisha uzi ule

Ila ningependa kujua why hupendi siasa?
 
Kanunue Panga zuri tu pale kariakoo, linatosha sana maana kwa jinsi mambo yalivyo unaweza kusingiziwa we ndio umempiga Lisu alaf ukapewa 2 million ukubali
 
Kanunue Panga zuri tu pale kariakoo, linatosha sana maana kwa jinsi mambo yalivyo unaweza kusingiziwa we ndio umempiga Lisu alaf ukapewa 2 million ukubali
Panga hilo humtungui mtu aliyeko remote... Bora upinde na mshale
 
Back
Top Bottom