Saida said
Senior Member
- Apr 13, 2018
- 158
- 184
Angalia biashara iliyopostiwa na sio mengineNmependa Meza na Kapicha cha kulia
Ipo we nichek tu ipo kigamboni...Nina shida ya friji hiyo mkuu
Nicheck WhatsApp 0682273469Ipo we nichek tu ipo kigamboni...
Yeah ni Kweli, ApologiesAngalia biashara iliyopostiwa na sio mengine
Hapana nimeiuza tayarimkuu hiyo fridge bado ipo?
Mkuu nahitaji hiyo friji unauzaje na hilo zuria nitumie picha pm au hapa hapa na wengine wapateNina friji ndogo ya kuweka gesi tu,Zulia la manyoya kwa muhitaji anicheki