Zinahitajika samani za ndani ambazo zimeshatumika

Zinahitajika samani za ndani ambazo zimeshatumika

ween

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Posts
414
Reaction score
130
Heshima yangu kwenu
Jamani kinahitajika kitanda, godoro, tv, redio, pasi, kabati,meza yaan kwa ujumla feniture mbalimbali zinazotumika majumbani ,
Kama unayo na unauza weka picha.. Wka bei na sema vinapatikana wapi
 
Mimi Nina shelf la vitabu, stend ya nguo na viatu na tray ya plastic.nicheki kwa 0713039875, nitume picha,hapa zinagoma
 
Heshima yangu kwenu
Jamani kinahitajika kitanda, godoro, tv, redio, pasi, kabati,meza yaan kwa ujumla feniture mbalimbali zinazotumika majumbani ,
Kama unayo na unauza weka picha.. Wka bei na sema vinapatikana wapi
Zimebaki hizi tatu: Shelfu la mbao, tray za plastic na stand ya nguo.Zote kwa pamoja nipe tzs70,000/- (elfu sabini tu)
 

Attachments

  • Asset.PNG
    Asset.PNG
    98.7 KB · Views: 107
Sh ngap na uko wap
 
maana jna mmenda ulza nikaambiwa 130000 mpka lak unachkua,ukubwa kma hlo jeuc
 
me na kitanda 6 x6 na godoro lake mninga wenyewe ule pekekee yako ubebi nataka exchange na 5x6 ila kama pesa ipo nakuachia nichek 0785096659
 
Kuna kifriji kidogo na kochi la viwili... Kochi limechafuka kitambaa sana... Friji utanipa 80k kochi utanipa 70k sio mbaya ukauze uko
 
Heshima yangu kwenu
Jamani kinahitajika kitanda, godoro, tv, redio, pasi, kabati,meza yaan kwa ujumla feniture mbalimbali zinazotumika majumbani ,
Kama unayo na unauza weka picha.. Wka bei na sema vinapatikana wapi
Kuna meza hii pia 70k ipo Alimaua knyama
IMG_20180528_055448_729.jpg
 
Heshima yangu kwenu
Jamani kinahitajika kitanda, godoro, tv, redio, pasi, kabati,meza yaan kwa ujumla feniture mbalimbali zinazotumika majumbani ,
Kama unayo na unauza weka picha.. Wka bei na sema vinapatikana wapi
Mm nina makabat ya tv ya nguo meza n. K
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom