Zimbabwe yanyimwa mkopo na IMF

Zimbabwe yanyimwa mkopo na IMF

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Posts
33,574
Reaction score
53,613
140718110433_imf_logo_640x360_getty_nocredit.jpg
Nembo ya IMF

Hazina ya fedha duniani IMF imesema kuwa haitatoa fedha zaidi kwa serikali ya Zimbabwe kwa kuwa serikali hiyo ina madeni chungu nzima.

Kundi la wataalam wa hazina hiyo barani afrika liko mjini Harare kukamilisha mpango wa kuisadia serikali kuimarisha uchumi wake huku maelezo ya mpango huo yakitarajiwa kutolewa wiki ijayo.

Naibu mkurugenzi wa hazina hiyo anayesimamia Afrika Domenico Fanniza ,ameiambia BBC kwamba utoaji wa mikopo mipya haupo katika mpango wao kwa sasa.

Bwana Fanizza pia alionyesha wasiwasi wake kuhusu hatua ya serikali kutumia robo tatu ya fedha za kodi kulipa mishahara ya takriban wafanyikazi laki mbili na nusu wa serikali.


Source:BBC Swahili

Zimbabwe yanyimwa mkopo na IMF - BBC Swahili
 
Back
Top Bottom