Zimbabwe: Akamatwa Baada ya kumfanyia Mtihani mpenzi wake

sanchez255

Senior Member
Jun 9, 2015
172
500
Kijana Mmoja wa kiume Amekamatwa Baada ya Kujivisha Mavazi ya kike Ili Aweze kufanya mtihani kwa niaba ya mpezi wake..

Baada ya kuhojiwa kijana huyo Alisema kuwa Ameamua kufanya hivyo kwakua mpenzi wake Amefeli mtihani huo mara Nne..
 

Attachments

  • FB_IMG_1497183794449.jpg
    File size
    41.7 KB
    Views
    19

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom