Zika haipendi ujinga!!!!!

Mwanzi1

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
5,724
2,000
Haha, kama Kenya iko karibu na Urusi ungecheka, lakini is just next to Tanzania, anza kutia maji kichwani. Hauko mbali na shimo la majanga, ushauri wangu kama umetimiza miaka ya kutosha, anza kutengeneza watoto wako mapema kabla hayajakukuta.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom